แนะนำร้านใครมาแวะได้ ครัวคุณ กุ๊กกกก

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปิยะพงษ์ จันทรวงศ์, 19 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    แนะนำร้านใครมาแวะได้ ครัวคุณ กุ๊กกกก

1. อยู่แถวไหนน้อครับ...เผื่อว่าผ่านจะได้แวะครับ

2. แสดงว่าตาแป๊บมีพิกัด...

3. ลองดูแล้ว อาาหร่อยยย เริ่ดดด

4. สัตหีบนี่เองคับ ขับ3เกียร์ถึง อิ อิ

5. ว่างๆเราไปกันนะตาแป๊บ...พี่กาญเขามาเอาแร็คยัง...ถ้ายังเราให้พี่เขามาเอาที่ร้านนี่ก็ได้...อิๆๆ...แต่อย่าทิ้งหลักฐานให้เมียจับได้อีกนะ

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ให้พี่หนึ่งปิดร้านเลี้ยงเลยดีกว่าคับ

7. เยี่ยมเลยครับ...อิๆ

8. วันอาทิตย์นี้เป็นไงคับ เอาแร็คไปให้จารย์แม่ด้วย

9. ปลาดุกย่างงงงงง

10. ไปป่ะน้าแมนๆ

11. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    อร่อยมากๆๆๆๆๆ

12. ไม่มีสลิปเซเวนแน่ที่เนี้ย

13. อิๆๆน่าสนใจ...แล้วไม่ทำแม็กแล้วเหรอเห็นนัดกันไว้

14. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  15. ไปมั้ยครับโซนเรา...นอกรอบที่ร้านนี้กัน...

16. ต้องไปคนล่ะคันนะเปป

17. ผมไปมอไซค์คับ รถยนต์ไม่มี

18. เปปเจอเจ้าของร้านกะพี่หนึ่งคงยาว.ฮือฮา!!

19. ผมดื่มไม่ค่อยเก่งคับ

20. ปลาดุกอาร่อย..มากคัฟ

21. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    พ่อค้าเมียดุนะคับ ระวังกันด้วยนะคับ

22. ระวังเมียดุพ่อค้าใช่มั่ยครับพี่

23. เปิดร้านไม่บอก เห็นหายเงียบไปเลย

24. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    5555ใช่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้