อากาศมันร้อน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 25 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อากาศมันร้อน...

1. หนาวมาก ป๋ำ หดนะครัช

2. พี่ยุท แผงหน้ารถ เดิมๆป่าวครับ

3. เดิมสนิทครับ

4. แต่เปลี่ยนคอมเป็นเบอร์ 15 ของเดิม ๆ เป็นเบอร์ 13

5. คอมลูกสุบหรอคับ

6. ของผมโรตารี่ ไม่ค่อยเย็นเลย ยิ่งตอนจอดยิ่งไม่เย็น

คอมลูกสูบครับ ถ้าเร่งความเย็นเต็มที่พัดลมแรงสุด ทำได้ที่ 6 ํC ว่าจะลองไปตอดน้ำยาพี่แจ็คมาลองซักหน่อย น่าจะได้ต่ำกว่า 5 ํC เอาให้หดกันไปเลย 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้