อยากติดกระจกไฟฟ้า แนะนำหน่อยคร้าบ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สัก กะ เบือ คนน่ารัก, 25 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากติดกระจกไฟฟ้า แนะนำหน่อยคร้าบ

1. รอฟังคับ

2. Leng Ud

Leng Ud Guest

0
    0
    0
    ของใหม่ชุดละ3000-4000นะครับ

3. Worawit Wanchana

Worawit Wanchana Guest

0
    0
    0
    เคยได้ยินมาว่ามีชุดแปลงไต้หวันฯ ครบชุดตรงรุ่นเลยนะครับ ลองเข้าร้านทำ/ซ่อมกระจกไฟฟ้า

4. ของผมหมด1500ครับ

รถผมเจ้าของเก่าแปลงเอาสวิทช์ใส่กล่องแล้วแปะปิดรูเก่าไว้ ขึ้นรถ-ลงรถ เข่ากระแทกกล่องแตกหมด ต้องย้ายลงข้างล่างเหมือนของเดิม แต่สายไฟเส้นใหญ่ กระแทกลำโพงตลอด เวลาแปลง แนะนำเฝ้าช่างใกล้ชิดหน่อยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้