ใช้ได้ แต่ห้ามแต่ง (เซง)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย น้ำตาหอยทาก เอก กรุงเก่า, 25 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใช้ได้ แต่ห้ามแต่ง (เซง)

1. ตอนแม่ให้ผมมาตอนแรกก็พูดแบบนี้เลย แต่ผมก็ทำไปเรื่อย บ่นจนหยุดบ่นไปแล้วครับ แหะๆๆ

2. ไม่ใช้แม่น่ะสิ ที่สำคัญ

3. ทำการใหญ่ใจต้องนิ่งครับ 5555+

4. มีเหตุผล ต้องเริ่ม สัก 1 อย่างก่อน

5. เหตุผลต่อไปคือ ยางบวมล้อดุ้ง ต้องเปลี่ยนใหม่ 5555

6. ว่าจะเปลี่ยนยางยู่

7. เบียดฟุตบาทสักทีล้อะก็จะสันมีผลถึงพวงมาลัยเวลาครับจะสั่นความปลอดภัยลดลง. แบบนี้ต้องเปลี่ยนล้อ. ครับ. วางแผน อิอืี

อนุญาต เครื่องเสียงแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้