ขอบคุณ สมาชิก 11X Club ที่มาร่วมมิตติ้ง ลืมแก่ นะครับ

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย Maxoutda, 6 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    ขอบคุณ

น้องเอ ผู้หาบัตรราคา ย่อมเยาว์
    เพื่อน โก้ แม้เมาก็มา
    คุณเหน่ง ใจเกิน100
    และตัวผมเอง

เป็นการมิตติ้งที่ ผมคิดว่า ไร้สาระมากที่สุดแต่ผมได้กลับไปรำลึกความทรงจำที่มันเคยไหลผ่านมาในชีวิตเมื่อเราเด็กๆ มันเปลี่ยนไปมาก ในบางสถานที่ แต่ที่ไม่เปลี่ยนคือ เมื่อเราเข้าไปแล้ว เราจะเด็กขึ้น อีก 15 ปี ครับ

แม้ว่าการมิตติ้งครั้งนี้จะมีสมาชิกไปน้อยเกินคาดนั่นอาจเพราะติดงาน ติดเรื่องส่วนตัว แต่ที่จะแสดงให้เห็นว่า ไม่ล้มเลิกแน่นอน กี่คนผมก็ไปครับ :cool:

เดี๋ยวรูปจะลงให้นะครับ ถ้าว่างนั่งย่อ และ มีเวลา เข้ามา บางท่านเห็นผมเข้ามาทุกวัน แต่ผมไม่มีเวลามานั่งย่อและโพสรูปแน่นอน คริคริ

ถ่ายแล้วดูคนเดียว แม้แต่ แฟนผมบางทียังไม่เคยให้ดูเลย จะบอกให้ :cool:

2. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อิอิอิ เอารูปนอนแพโชว์หน่อยดิ

3. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    รูปด่วนเลยพี่ :)

4. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    มะได้เมานะ....อิอิอิ....แค่กลับดึกแล้วโดนดาเฉ่งอ่ะ.... อุอุอุ:cry::cry:

5. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    วอร์เท็กซ์ มะ ลงมาแล้วแทบอ้วกกกกกกกกกกกก

6. pikkoro

pikkoro New Member Member

158
    0
    0
    รูปโชว์หน่อยจิ

7. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    อยากชมๆ ขอชมหน่อยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้