ขออนุญาติน่ะครับ คืออยากถามเรื่องเครื่องยนนิดหน่อยอ่ะคับ อาการคือว่า...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คิจภัค คิดถึงคิษฐ์แคฎฐ์, 26 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติน่ะครับ คืออยากถามเรื่องเครื่องยนนิดหน่อยอ่ะคับ อาการคือว่า เวลาตอนออกตัวอ่ะครับ มีอาการกระตุก แล้วก่อเวลาจะเร่งเครื่อง ส่ง มีอาการจะวูปๆ เปนระยะ ถ้าไม่ให้มันกระตุกน่ะครับ ผมต้องออกตัวแบบรุนแรง คือว่าเหยีบจมคันเร่งเลยอ่ะคับ ถึงจะออกตัวไม่กระตุกไม่วูป ใครพอมีความรู้ช่วยแนะนำหน่อยคำว่า ระบบส่วนไหนเสีย

1. เครื่องเบนคาร์บูน่ะคับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ใช้ไรคับน้ำมันรึแก็ส

3. น้ำเข้าจานจ่าย..

4. จานจ่ายตามพี่ยุทธครับ

5. Apichat Uttrapunน้ำมันอย่างเดวคับ

6. น้ำเข้าจานจ่ายต้อง ทำไงคับ

7. เปิดฝาจานจ่าย ทำความสะอาด เช็ดๆ เป่าๆ

8. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ถอดมาเอาโซนิกฉีดให้แห้ง

9. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ไปทำไรกะห้องเครืรองมารึป่าว

10. อ่อคับผมเด๋วจะลองทำดูน่ะคับ ขอบคุนคับ

11. ไม่ได้ทำน่ะคับ เครื่องเดิมๆคับ

12. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    หมายถึงล้างอัดฉีดห้องเครื่อง หรือขับลุยน้ำ ไรแบบนี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้