เห็นขายของเก่าข้างทางเลยจับมา700บาทแพงใหมครับแปลงใส่nv. น้อย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จำรัส เหล่าพล, 26 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นขายของเก่าข้างทางเลยจับมา700บาทแพงใหมครับแปลงใส่nv. น้อย

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    พัดลม nissan neo

2. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ดูจากการตัดสายคงไม่ใช่ ของเก่าข้างทาง

3. Jacky Jdm

0
    0
    0
    แต่จุดยึดมอเตอร์ย้านก็ไม่ได้ และขายึดใส่เอนวี แปลงลำบากหน่อย

4. ขายข้างทางแถวพระบาทครับเยื้องกับวิลัยการอาชีพสระบุรี

5. ตกลงแพงใหมครับ

6. ตกใส่ nv ได้และคุ้มใหมครับ(จะได้ปล่อยต่อ)

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ตกลงเหรอ ไม่แพงหลอกครับ แต่ถ้าใส่ไม่ได้จะแพง ^_^ เพราะต้องไปหามาใส่ใหม่ ;)

8. Jacky Jdm

0
    0
    0
    แบบนี้ครับตรงรุ่น หน้าตาคร้ายกันแต่ต่างกัน ^_^

9. Jacky Jdm

0
    0
    0
    อ่อเวลาซื้อให้เค้าลองด้วยนะเดี๋ยวมันไม่หมุน ^_^

10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    บางทีลองแล้วหมุน แต่ดูลมด้วยนะคับ อาจจะหมุนเบานะคับ

11. Jacky Jdm

0
    0
    0
    แพ่ว ลมตดยังแรงกว่า ^_^

12. ก็ผมว่าแพงเอาโครงเก่าใส่มอร์ใหม่600ของยี่ปุ่นแท้ๆ

13. Saladped Sudkad

Saladped Sudkad Guest

0
    0
    0
  14. Eric Eclar

Eric Eclar Guest

0
    0
    0
    ต้องมีขีปนาวุธด้วย ถึงจะตรงรุ่น

15. เออ ลืมถามทำไมใบพัดลมไม่เท่ากันข้อดี ข้อเสีย ถ้าเอาตัวอื่นมาใส่ให้เท่ากัน

ของเดิมเสียยังไงครับ...ของผมมีเสียงดัง...หลับจากพยายามแกะมาดู....ปรากฎว่าแปลงถ่านสึกเกือบจะหมดเลยไปซื้อมาเปลี่ยนเอง...140บาท...ใช้ได้ปรกติแล้ว...เพิ่งทำเสร็จหมาดๆตอนเที่ยงคืนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้