ชุดฝาสูบยกชุดบนเอ็นวีหัวฉีดเหมือนกันกับคาร์บูป่าวครับราคาเท่าไรของผมเป็นหัวฉีดครับขอคำแ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คงเดช ดวงสุวรรณ์, 26 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ชุดฝาสูบยกชุดบนเอ็นวีหัวฉีดเหมือนกันกับคาร์บูป่าวครับราคาเท่าไรของผมเป็นหัวฉีดครับขอคำแนะนำหน่อย

1. ฝาเหมือนครับแต่คอไอดีไม่เหมือน

2. ผมก้อจะหามาเปลี่ยนเหมือนกันครับ

3. มาเปลื่ยนกันเป่า???

4. อยากเปลรี่ยนยุครับแต่ยังไม่มีเวลารื้อเครื่องเลย

5. Kritsada Soison

Kritsada Soison Guest

0
    0
    0
    ก้น่านนาดิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้