ฝนตกทุกวันไม่ได้ล้างรถมา2อาทิตย์แล้วครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โบโบ้ โอสะคูล, 28 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝนตกทุกวันไม่ได้ล้างรถมา2อาทิตย์แล้วครับ

1. โถ๋...พ่อคุณ ก้อไม่ได้ขับ จะเลอะได้ไง

2. เลอะจิ ฝากระโปรง2สีเลยเห็นเปล่าพ่อคุณก็

3. มันต้องหยั่งงี้คับ ถึงเรียกว่าเลอะ

4. โถ๋.....พ่อคุณ สงสารรถบ้างเห๊อะพ่อเอ้ยยยยยย 5555555

5. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ตากแดด ไม่ได้ล้างเหมือนกันครับ5555+

6. ยิ่งเลอะยิ่งเลอะประสพการณ์จ่ะพ่อ

7. Wichai B. Keng

0
    0
    0
    พี่โบครับ อยากได้พวงกุญแจอ่ะ

8. อันนี้เคลียร์กันเองนะฮะ ไปละฟิ้ววววว

9. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ขายเหรอ^_^

10. 5555 มีอันเดียวอ่ะครับ ไว้ไปเดินเที่ยวเดี๋ยวดูมาให้ครับผม ไม่ก็ตอนมิตติ้ง รอจังหว่ะเป๊ปเมาก็ได้น้าาาาาา

11. Wichai B. Keng

0
    0
    0
    เอามาอาบแดดครับ

12. Wichai B. Keng

0
    0
    0
    หน้านี้ไม่ได้ขายของครับ อย่าลบนะ!!!

13. ทุเรศกระจกตัวเองชิ๊ปเป๋งเลยคุณแจ็ค ที่ผมเล่าให้ฟังอ่ะ กระจกเซริฟบรอด ซื้อมาทำไมก็ไม่รู้ แหม่...อาโนเนะเกิ้นนนนน นี่ถอดเข้าถอดออกมา 3รอบแล้วนะนี่ แต่ซื้อมาแล้วลองทนๆใส่ดูก่อน

14. Wichai B. Keng

0
    0
    0
    สีเหลืองงงง

15. ขอผมเถอะ

16. 5555555555555 สีครีม คิขุ !

17. ถ้ารถเป็นโฟล์คเต่าใส่น่าจะสวย

18. Wichai B. Keng

0
    0
    0
    ของยุ่นนนน

19. Wichai B. Keng

0
    0
    0
  20. Jamin Sensity

Jamin Sensity Guest

0
    0
    0
    กระจกมองหลัง ส่องแล้วเห็นสาวฮาวายรึป่าวครัช

21. Jamin Sensity

Jamin Sensity Guest

0
    0
    0
    เฮ้ยพีโบ มึงเขิลก็ส่งมาใส่รถอิฉันก็ได้นะพี่ รับนะ ไม่เขิล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้