อยากพ่นโคมดำVIGO กับฝากระโปรงเคลฟร่าVIGO

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย greenhouse69, 14 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. greenhouse69

greenhouse69 New Member Member

209
    22
    0
    มีที่ไหนรับทำบ้างคับ ผมอยู่แถวสะพานใหม่ vigoอยากทำท่อและใส่กล่องช่วยแนะนำด้วยคับ
    ขอบคุณครับ กำลังหัดแต่งกระบะ

2. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    up ให้คับ
    รอผู้รู้

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อยากสวย....อยากแรง...ต้องพี่เทน

4. กะโปงดำ กับไป โคมดำ

:):):):):):):)

5. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    แรงๆทั้งนั้นเยย

6. พี่ทำฝากระโปรง/โคมดำ เท่าไรอ่ะคร๊าบ:D:D:D

7. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    โคมดำ..ผมทำแถวกิ่งแก้ว..ลาดกระบัง..1500 คับ..อยากได้แบบไหนบอกได้คับ..งานดีใช้ได้คับ..ส่วนท่อแนะนำ...Torque up ของพี่ยอด Power lap ใบละ 7500 บริการดีคุณภาพเยี่ยมคับ..ถ้ากล่องแนะนำ E Fast ตัวใหม่คับ..กล่องคุณภาพเยี่ยมบริการดีมากๆๆๆที่สำคัญ..ราคาย่อมเยาว์..15000..คับถูกเหมือนได้ฟรีและสามารถตอยอดเป็นเสต็ป..เทพ..กับกล่องใบอื่นๆได้อีกไม่ว่าจะเป็น..Power max ,ECU shp,Mega fire,Decommander.....มีอะไรโทรสอบถามผมได้คับ...ยินดีให้คำแนะนำ.คับ

8. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    อีฟาสต์ 2 อีกเสียงคร้าบบริการดีราคามิตรภาพ

9. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    กระโปรงดำไม่เท่าไหร่แต่ที่ชอบหน่ะ....กระโปรงสั้นๆ...555+

10. โคมดำติดต่อ น็อตเลยครับ คู่ละ2700 มาทั้งโคม ของแท้ น้ำไม่เข้า ของเดิมเก็บใว้ได้ เผื่อขายรถ จะได้มีของเดิมประกอบกลับไป
    ฝาโปรงใช้ของ ใต้หวัน 1850 บาท พ่นสีดำเงา 1000 นึงจบ :)

11. พี่ซื้อฝากระโปรงที่ไหนอ่ะคร๊าบ:D:D:D

12. ร้านอะใหร่ที่ขายส่วนประกอบรถทั่วไปครับ ลองไปถามดู

13. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ว่าเเล้วก้ออยากได้กระโปรงดำมั่งจัง เอ๋ซื้อมามันเป็นสีพื้นใช่ไหม ต้องไปทำสีเองใช่ป่าว

14. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    อยากเอากระโปงสั้นๆสีดำๆอะ

15. ซื้อมามันจะเป็นสีดำด้านอ่ะน็อต ต้องทำสีเองอ่ะ :)

16. คุณได้สิทนั้นเดี๋ยวนี้ ไปดูในรีแลกได้เลย จัดห้าย :D:D:D

17. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    รับทำโคมดำคู่ละ 900 ครับ สนมะครับ

ทำหลายคันและ ไม่เคยถ่ายรูปไว้ซักที มีแต่รูปรถตัวเอง อิอิ

18. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    สวยๆๆทั้งนั้น

19. offjungza

offjungza New Member Member

14
    1
    0
    สวยดีครับ

ชอบๆ

20. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ดีแม็ก เท่าไหร่

21. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    ขอแบบไม่ใส่กางเกงในด้วยอ่ะ++++

22. เอาอย่างงั้นเลยหรอ พี่หนึ่ง:D:D:D

23. sanook24hot.over size

sanook24hot.over size New Member Member

9
    1
    0
    ...+++...รถโดน ต่อย จัดไป แบงค์...+++...

24. ผมอยู่แถวรามอินทราอ่ะครับ มีร้านที่ขายฝากระโปรงแบบนี้บ้างมั๊ยครับ ของผมเป็นโคโลราโดตัวใหม่ครับ ตัว2500 มันไม่มีสกู๊ปดักลม แต่ถ้าเป็นตัว3000มันจะมีครับ ผมอยากได้ของตัว3000อ่ะครับ ผมไม่รู้ว่าจะมีรึยังของไต้หวันอ่ะครับเพราะถ้าเบิกของแท้คงไม่ไหว ผมคิดว่าเหมือนของ ดีแมก อ่ะครับเพราะมันใช้อะไหล่เหมือนกันเลย ถ้าใครพอรู้ช่วยแนะนำทีนะครับ

25. 55555555+ โดนเต็มๆเลยคร๊าบ พี่นุก:p:p:p

26. Tuk Mor

Tuk Mor New Member Member

13
    0
    0
    อยากได้โปงดำ.......เฮ้โคมดำ

27. mixkymouse

mixkymouse New Member Member

17
    0
    0
    โคมดำทำกับคุณโต ซอยวัชรพลงานดีครับ

พ่นสีดำยี่ห้อมุมพ่นสีส้มยี่ห้อมารบทวนรู้หน่อย

upฯ........อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้