ขอสอบถามนิดนึงครับ ก่อนออกจากบ้าน มีไฟอยู่ประมาณ 12-14โวลท์. ขับไปประมาณ 20-30 กิโล...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ธนากร คงถาวร, 31 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอสอบถามนิดนึงครับ ก่อนออกจากบ้าน มีไฟอยู่ประมาณ 12-14โวลท์. ขับไปประมาณ 20-30 กิโล เปิดเพลงเปิดแอร์ กลับมาถึงบ้านไฟเหลือ10-9 โวลท์ ปกติไหมครับ เพลงเป็นเครื่องเสียงธรรมดาครับไม่มีอะไรเพิ่มเติมครับ ขอบคุณครับ

1. ไฟตก ไดร์ชาร์จอาจท้อแท้

2. แง่วววว ขอบคุณมากครับผม

3. ได...ครับ...เจอมาแหระ

4. ไดชาร์จอีกเสียงหนึ่งใช่ไหมครับคุณกริท

5. ถ้าแบตยังไม่เกิน2ปี..ไดครับ...ผมว่าทุ่นขาดชัว

ครับผมขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้