- - - เดือนสิงหา 51 มิตติ้งกันหน่อยไหมครับ - - -

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 18 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เดือนสิงหา มิตติ้งกันหน่อยไหมคร้าบพี่น้อง เห็นหายหายกันไปเลย บอร์ดก็เงียบจัง ( อิ.........อิ......นานเข้ามาที ยังมาบ่นอีก......:D...)

มิตติ้งกันหน่อยนะครับ สถานที่ อาจเป็นที่เดิม หรือที่ไหน เสนอกันมาเลยคร้าบ

อยากเจอพี่น้อง ทุกท่านเลยนะครับ คิดถึง มากมาย ใคร ว่างก็มาเจอกันหน่อยนะครับ

เอาอย่างงัย ก็บอกๆ กันมานะคร้าบ.......................:D,,,,,,,,,,,,,:D

2. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ที่ไหรก้อไปแน่นอนครับ ไวๆหน่อยก้อดีน่ะครับ น้ามมันกำลังลด อิอิอิอิ

3. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    จัดปายครับ ถ้าว่างไม่ติดงาน ไปด้วยครับ

4. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ตามคนข้างบนครับ

5. รับทราบ....ที่ไหนกันดี

6. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    สวัสดี สมาชิกทุกท่าน พักนั้เป็นอย่างงัยบ้างครับ

สบายดีกันไหมคร้าบ ว่างๆ ส่งเสียงกันหน่อยนะคร้าบ

ต้องขอโทษด้วยนะครับ สมาชิกทุกท่าน ที่ตอนนี้ ทำหน้าที่ไม่ดี เท่าที่ควร

เนื่องจากขึ้นงานใหม่ เหนื่อยมากครับ กว่าจะนอน ตี 2-3 ทุกคืนเลยคร้าบ แล้สต้องตื่น 7.00 น. ทุกวันเลย

ที่พักนี้ ม่ายได้เข้าเว็บ เนื่องจาก"ซค์ที่ผมทำงาน โทรศํพท์ น้ำ ยังม่ายถึงคร้าบ

ที่มาตอบและเข้าดูแต่ละที ต้องขโมย ไวเลส ชาวบ้านใช้ครับ

อย่างงัยก็ต้นเดือนเจอกันหน่ยนะครับ คิดถึงสมาชิกทุกท่าน จากใจคร้าบ

ถึงตัวอยู่ไกล แต่ใจ ม่ายเคยห่างหายไปไหนนะครับ พี่น้อง.........อิ.........อิ

7. rif

rif Member Member

166
    0
    16
    ขอเสนอ หน้าครับ อิอิ

งานที่คลอง 5 ไง ที่มีกลุ่มมาเชิญอ่ะครับ

ปล. กาลังรีบทำรถให้เสดทันงานอยู่อ่ะ กัวไม่ทันมากเลย

ปล. พี่หนึ่งอยู่ไหนหว่า นัดไรไว้ครับ อิอิอิ

ปล.งานนี้จะพยายามไม่ให้พลาดครับ

8. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    ว่าไงว่าตามกันค่ะ

9. ท่านเป้...กำหนดวันมาก่อน.สถานที่ค่อยว่ากัน......เรื่องสถานที่คนอื่นว่างัยกัน..? มากันเยอะๆๆๆนะคับ แล้วเจอกัน

10. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    ที่ปั้ม ที่เดิมก้อดีนะคับ รึคนอื่นๆว่างัย^^

11. plating68

plating68 New Member Member

148
    3
    0
    ให้ความร่วมมือเต็มที่ครับไม่อยากให้เงียบเหงาแบบนี้เลย

12. แล้ว..คนอื่นๆว่าไง....

13. gigg_sy

gigg_sy New Member Member

149
    0
    0
    มาดูความคืบหน้าครับ ถ้าไปได้ไม่พลาด อิอิ

14. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    สรุปมิตติ้ง ปั๊มเจ็ท กัลปพฤษ์ - ราชพฤษ์ ที่เดิมที่เคยมิตติ้ง

วันเสาร์ที่ 02-08-2008 เวลา 20.00 น. เป็นต้นไป

ขอให้พี่น้องทุกท่านมาโดนมิได้นัดหมาย พร้อมเพรียงกันด้วยครับ

ขอบคุณครับ

15. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    กำหนดวันมาเรยคับพี่น้องงง

ง่ะ โพสม่ะทันพี่เป้ ลง เหอะๆๆ

16. เดี๋ยว..จัดให้......มากันเยอะๆนะค้าบ

17. gigg_sy

gigg_sy New Member Member

149
    0
    0
    ไปได้ไปแน่นอนครับ

18. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    พี่พี ม่ายชวนกันบ้างเลยน้า..... สงสัยจะลืมกันไป แล้ว .......

19. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    เชิญเรย คับ โชค และ จีนู ทุกท่านด้วย ..........มาเมากัน...................เอิ๊กส์ เอิ๊กส์

20. แล้วเจอกัน....

21. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    ผมม่ายกินแล้วจะเมาไงนิ ............

22. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    งด เหล้า เข้า พรรษา ครับ อิอิ

23. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0

ไม่กล้าเมา.........กัวพี่โจ้ ทำไร อ่ะป่าว :D:D

24. ท่าน..โอม เอางานมาฝากให้ท่านปูหรือเปล่า....

25. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ไปกันเยอะๆน่ะครับ

26. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    หึหึ

27. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
  28. rif

rif Member Member

166
    0
    16
    โทดด้วยทุกคน งานนี้อดไปเจออีกแล้วครับ ลดยางม่ายเสดเรย

29. อยากไปอยู่ แต่.....ไกลง่ะ ไม่รุ้ทางด้วย

30. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    ok....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้