อยากรู้ MR2 สีเหลืองที่ออกหนังสือ คือเหลืองอะไร

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย โอเลี้ยง, 16 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอเลี้ยง

โอเลี้ยง New Member Member

11
    0
    0
    คือผมจะทำ สีนั้นอะคับ อยากรู้มากๆ ว่าเหลืองนี้มันเหลืองอะไร พี่ๆ ช่วยตอบหน่อยนะคับ

อยากรู้มากๆ

2. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    เหลืองผสมเองคับ :)

3. โอเลี้ยง

โอเลี้ยง New Member Member

11
    0
    0
    แล้วเทียบกับเหลืองอะไร หรอคับ โทษทีที่ ถาม แล้วมันเหลืองอ่อน หรือเข้มคับ

4. VoiceFromHell

216
    4
    18
    ไม่เปนไรคับ
    คือไม่ได้เทียบกะเหลืองอะไรเลยคับ
    ที่อู่สีผสมเองเลย เวลาทำสีก็เอา สีเดิมมาเทียบ
    สีถ้าตอนเที่ยงๆจะออกเหลืองสว่างๆ
    แต่พอเย็นๆซักห้าโมงก่อนจะค่ำ จะออกเหลืองเข้มๆส้มๆอ่ะคับ
    :)

5. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    อ่อเข้าใจแร้วครับคุนหลุยอิอิ

6. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ตอนเห็นตัวเป็นๆๆสวยมากครับคันนี้

7. nut200sx

nut200sx Member Member

36
    0
    6
    ขี้โม้ !!!!!! อิอิ

8. VoiceFromHell

216
    4
    18
    เปลี่ยนรุปได้แล้ว แสดดด รถคนอื่นเค้าเอามาลงทำไม:)

9. nut200sx

nut200sx Member Member

36
    0
    6
    แล้วจะให้กรูเอา สามล้อที่ไหนมาใส่หล่ะ กำ

10. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    อยากรู้จักว่ากันชนหลังของคุณหลุยมันคือของอะไรครับแล้วในบ้านเราพอจะหาได้ไหมครับ

11. VoiceFromHell

216
    4
    18
    เป็นของ Techno R คับผม:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้