เค้าว่าผมบ้า ผมซื้อ u12 มา 35000 ขับมาสามปี แร้วทำมาเลือยๆ หมดไปแสนกะบาท...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย กฤษดา อ๊อด, 14 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เค้าว่าผมบ้า ผมซื้อ u12 มา 35000 ขับมาสามปี แร้วทำมาเลือยๆ หมดไปแสนกะบาท เค้าบอกว่าทำมัยไม่ซื้อรถใหม่ ผมบอกไปว่าผมชอบ แร้วไม่ได้เป็นหนี้(เก่าแต่ตอนนี้ก้อแรง)

1. ตอนนี้เมาอยากระบาย

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  3. ใครพี่บอกน้อง

4. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    เหมือนคับพี่ ผมใช้มา 6ปี และ ^^

5. คริคริ เอาน่ารถเราเงินเรา

6. Napat Tum

Napat Tum Guest

0
    0
    0
    ขอผมเอาของ ลุงมาใช้ ตอนนี้ 23ปี ^^~

7. เย้ๆอยากให้ทุกท่านมามิตติ้งร่วมกันจริงๆ

8. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  9. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
    ไม่บ้าหรอกคับ. ..

10. นุกคับพี่ของผมไปแล้วสองครั้ง สุโคยเลยบรึนๆ

11. San Tangngamjit

San Tangngamjit Guest

0
    0
    0
    ถ้าแถวๆ บลูเบิร์ดคลับ น่าจะเป็นเรื่องปกติ บางคนทำไปเกือบล้าน แร้วววววว อิอิ ส่วน 910 ป๋ม อยุ่กันมา13ปีได้แร้ว ปะผุทำสี2รอบ กะเครื่องอีก2 ตัว ^^

12. พี่ยังดีนะครับยังเงินทำลูกๆแต่ผมสิคับอย่างทีเห็นคับไม่เคย อ อายผมชื้อเองมาอายเลย

13. ผมครบล้านแล้ว ไม่เชื่อ มาบวกดู

14. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    โตขึ้นนู๋จาเป็น S13 * * อิอิ..

15. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    เค้าเรียกว่าเป็นโรคติดอู่ครับ พี่เสียค่าน้ำแข็งโซดา หัวเชื้อ ที่ทำๆมาก็หมดมากหลายอยู่ครับ เข้าอู่ได้ทุกวันไม่รู้มันเป็นยังไง

16. Vasan Fon

0
    0
    0
    เปลี่ยนถ่านไดชาจ3เดือนกว่าเสร็จ วิ่งได้4วัน เปลี่ยนถ่านไดสตาท์อีก3เดือน วิ่งได้5วัน ชาฟละลายอีกทำเครื่องใหม่อีก6เดือน ปีหนึ่งใช้รถไม่ถึง10วัน จนรู้จักคำว่ารถแรงอยู่อู่ รถหรูอยู่บ้านครับ

17. ก็แปลว่า รถผมก็หรูเพราะ จอดอยู่สองที่ ที่ทำงาน กับ ที่บ้าน อิอิ

18. Vasan Fon

0
    0
    0
    ถูกต้องแล้วครับ

19. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ผมหรูด้วย ปีนึงวิ่ง 5000 - 6000 km เองคับ * *

20. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    แถมคลานอย่างกระเต่า (หลุมเล็กหรือใหญ่ ผมหยอดมันทุกหลุม ฮ่าๆ ๆ)

คริคริ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้