ช่วยตอบด้วยนะคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย hybrid_nt, 3 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hybrid_nt

hybrid_nt New Member Member

5
    2
    0
    พอดีผมใช้รถ ซันนี่ ซุปเปอร์ซาลูน
    อยากจะเปลี่ยนพวงมาลัยรถยนต์ อยากสอบถามว่ามาเปลี่ยนแล้วมีข้อดีข้อเสียอย่างไรบ้าง แล้วพวงมาลัยขนดกี่น้วดีขอบคุณคับ

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ข้อดีคือ กระชับ เวลาขับ ขับมันขึ้น
    ข้อเสียคือ ถ้าวงเล็กไป จะขับยากหน่อยครับ ต้องเอาให้พอดีสำหรับเรา
    มันมีหลายขนาด
    ต้องเลือกที่ปลอดภัยหน่อยครับ เวลาเกิดอะไรขึ้น จะช่วยเราเต็มๆๆ
    หรือจะทำให้เราเจ็บเต็มๆๆ เหมือนกัน....

3. hybrid_nt

hybrid_nt New Member Member

5
    2
    0
    ขอบคุณคับ แล้วขนาดไหนดีนะ!!!!เฮ้อ

4. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    14 นิ้ว กำลังสวย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้