ช่วยด้วยจ้า บูตแท่นเครื่องแตก และ หลุด !!!

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย lank, 19 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lank

lank New Member Member

31
    1
    0
    บูตแตกเลย อีกข้างนึงหลุดออกมาเลย ที่ไหนมีเปลี่ยนบ้างครับ ถ้าแปลงใส่บูตอื่น รถรุ่นไหน ยี่ห้อไหน ใกล้เคียงกันบ้างครับ ใครเคยเปลี้ยนแล้วช่วยทีครับ

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: โอ้................ :eek: :eek: :eek: :eek:

3. JokerZX

JokerZX New Member Member

108
    2
    0
    งืมๆ ถ้าให้ดี ถอด หรือวัด แร้วไปเดินเชียงกงเรยครับ ไม่น่ายากครับ .. honda เสื้อตั้ง ใช้กันได้เกือบทุกรุ่นครับ

4. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    อัดใหม่เลยดิครับท่านตรงข้ามลานจอดรถเก่าเซียงกงถือน๊อตร้อยหูเครื่องไปด้วยรอรับด๊ายเลย...ไม่เคยบิดพริ้ว...ไม่แพงๆ

5. momo sung

momo sung New Member Member

126
    2
    0
  6. ake@pare

ake@pare New Member Member

54
    0
    0
    :eek: :eek: :eek:

7. lank

lank New Member Member

31
    1
    0
    แหะๆ ไม่ได้เข้าเนตหลายวันครับ

อัดใหม่เลยดิครับท่านตรงข้ามลานจอดรถเก่าเซียงกงถือน๊อตร้อยหูเครื่องไปด้วยรอรับด๊ายเลย...ไม่เคยบิดพริ้ว...ไม่แพงๆ ...........

^ -^ อ่าๆๆๆ ร้านชื่ออะไรหรอครับ ซ.ที่เท่าไรครับ ขอลายแทง อ่ะ ! แผนที่แบบละเอียดนิดได้มั๊ยครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้