อยากทราบกล่อง 4g93t ตัว RS กับ GSR ต่างกันตรงไหนครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย nav111, 23 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nav111

nav111 New Member Member

17
    0
    0
    :confused:คืองงมากครับ ตัว RS มันจะต่างกับตัว GSR มันจะต่างกันไหมครับ เครื่อง 4g93T ครับ
    ถ้าได้รอมมา ใส่มันจะมีผลยังไง บ้างครับ กล่องเดิม ลงท้ายด้วย 5663 ครับ ส่วนกล่องไหม่ 3308 อิ
    แบบ งงมากครับ
    ลองใส่แล้วจับอาการ ไม่ค่อยๆออกครับ แต่ เหมือน จะ อืดๆครับ เพราะ กล่องเดิม มันขับสี่หรือป่าวครับ แพะรถผม ขับ 4 ครับ สับสนๆ
    แบบ ว่าๆงง
    สเปคแรงม้า 2 กล่อง เท่ากันไหมครับ:D

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ :)

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    93T มีตัว RS ด้วยเหรอครับ ไม่รู้จิงจิง เคยเห็น อยู่ 2 ตัว ใน ECAR/LIBERO มีทั้ง เกียร์ออโต้ และเกียร์ธรรมดา ตัวท๊อปสุดจะเป็นตัว อินเตอร์ใหญ่แบบ ของEVO1-3

3. nav111

17
    0
    0
    แบบว่าผมไปเหนในเวบต่างปาเทดคร้าบ

แบบว่าผมไปเหนในเวปต่างปาเทดครับ และก้อ ในเวปเมืองไทยนี้แหละครับ
    เค้าบอกว่า กล่องเปง ตัว อาร์เอส ครับ แบบว่าๆ ตัว อาร์เอส จะเหมือน อีโวอ่ะครับ แบบๆ
    มีอีพรอม คร้าบ ปามาณนั้นน ครับ แล้ว ก้อ ชิป จะเปน อีเอ25 ครับ ระหัส 3308 ส่วน จีเอสอาร์ จะเป็น 5663 ครับ ชิบจะเปน 449บี แล้ว ก้อ ตัว มิราจ ก้อ จะเป็นอีกตัว ครับ ส่วนย่าย 4จีเก้าสามโบรอม จะไม่มีอีพรอมครับ แบบ โมลำบากจ้า
    ข้อมูลนี้ อาจจะมีผิดพลาดยังไง ก้อ รบ กวน ด้วย คับ แบบ ไม่แน่ ใจ ครับ
    ถ้าข้อมูลผิดพลาดยังไงต้องขออภัยด้วยครับผมม
    ขอบพระคุณครับผม :D

4. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ใครรู้มาบอกกานหน่อยจร้า รออ่านเหมือนกัน อิๆ

5. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    รอขั้นเทพมาตอบ
    งง ไม่ทราบจริงๆ ว่ามี RS ด้วย

6. zoomclick

zoomclick New Member Member

14
    1
    3
    มี gsr กะ rs คับ ลองสับกล่องลองกันไหมของเก่าผม 3308 กล่องไหม่ 5663 อยากรู้เหมือนกัน ปลั๊กที่กล่องสีดำใช่ไหม( ปรกติสีเหลือง)
    ล่าสุดลองวิ่งที่คลอง 5 ดีสุดเวลารวม13.7 แล้วเกียร 2 เด้งเซ็งเป็ด เรื้อเกียร์มาดูก่ามปู 1-2 ที่ปลายมันจะมีก้อนยูริเทน เหลืองใส แตกไป 1 ข้าง
    เคยเป็นแล้ว หนนึง แต่เป็นที่เกียร 1 คราวนี้ คงต้องเข้าโรงกลึง พอกแล้วปาดหน้า ของ evo ส่วนมากจะเป็น มีเนียม ไม่มีบูชที่ปลายก้ามปู

7. nav111

17
    0
    0
    โอเย้ ครับ ผมลองกล่อง มีดังนี้ครับ 1 กล่อง 4จี9สามโบ 5663 (กล่องเก่ามากะเครื่องครับ) ก้อแรงดีครับ แบบเนียนๆ
    2 กล่อง อาร์เอส 3308 แบบลองกดแล้ว มีดึงเล็กตอนปลายเกียร์ครับ แต่ไม่ค่อยแตกต่างมากครับ
    3 กล่อง อีโว3 บนกล่องเขียน เอฟคอนอาไรเนี่ยละ ครับ กล่องรหัส 2364 แบบ ลอง วิ่งแตะคันเร่งพุ่งดี ครับ แต่พอกดแรงๆวูบครับ
    บูตมาไวมาก 2500 รอบ ครับ แต่ ต้อง รอ สัก พัก ถึงจะดึง ครับ แต่ ดึง แรงกว่าครับ แต่ ไม่กล้า ลองมาก กว่านี้ เด้ว เครื่อง ลาโลก ครับ
    แบบผม ไม่เคยวิ่งคลอง 5 ครับ แบบ สงสาร คนดูครับ อิๆ แบบ กลัวรถหลุดเปงชิ้น ๆครับ อิๆ
    แบบ ว่า ขอบคุณทุกท่านมาตอบครับ

8. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    กินน้ำมันกี่ลิตรบอกกันมั้งนะคับ

จะคำนวณดูคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้