อยากขอความเห็นเรื่อง แดมป์

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย katawut, 6 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. katawut

katawut New Member Member

20
    0
    0
    พอดีอยากติดแดมป์อ่ะคับ เลยอยากได้รายละเอียดว่า ติดแล้วห้องโดยสารจะเงียบขึ้นมากน้อยแค่ไหน แล้วคุ้มรึเปล่าอ่ะคับ รบกวนด้วย

2. DumDum

DumDum New Member Member

132
    1
    0
    เคยทำกับ 3 ประตูแดมป์ทั้งคันยกเว้นหลังคา หมดไปเก้าพัน ความรู้สึกคือไม่คุ้มครับ ถ้าคุณใส่ท่อโตๆ ดังน้อยกว่าเดิมนิดเดียว เสียงยางบดถนนยังดังไม่เปลี่ยนโดยเฉพาะถ้าขับเร็วเสียงลมเสียงปะทะแทบจะเหมือนเดิม

3. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    ถ้าทำทั้งคัน ก็เงียบครับ มีเพื่อนทำมาแล้ว ฟังเพลงเพราะขึ้นเยอะ ได้ยินเสียงล้อบดถนนน้อยลงครับ ยังก็ลองเอาไปพิจารณาดูครับ

4. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    เหรอ.....................:eek::eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้