ถามเรื่องน๊อตล้อครับ แนะนำผมทีเดือนร้อนมากๆๆๆๆๆ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย bavaria, 7 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bavaria

bavaria New Member Member

54
    0
    0
    จะซื้อน๊อตล้อของ220ได้ไหนครับ โทรไปถามซอยรางน้ำตัวละ635บาทแล้วมันต้องใส่ตั้ง16ตัว(เป็นหมื่น)ร้านที่ผมไปเปลี่ยนแม็กส์มันดันเอาน๊อตล้อไปกลึง(คือเกลียวมันอยู่ลึกเข้าไปข้างใน)เลยจะหาน๊อตมาใส่แต่เจอราคาอย่างนี้เลยอึ้งเลย หรือใครมีข้อมูลระยะพิตเท่าไหร่ช่วยตอบด้วยครับ จะได้ซื้อน๊อตธรรมดาที่พิตเท่ากันมาใส่ ขอบคุณล่วงหน้าครับ:cry:

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    มันมี2 ขนาดอะนะ ที่เคยเห็น คือ ระยะพิต 1.5 กะ 1.25 มม.
    ถ้าตรงรุ่นนี้ไม่แน่ใจอ่ะนะ เทียบเอาก็ได้นิครับ เชียงกงดป็นกองเลย ตัวละ 10 บาท
    ให้ดีควรเอาตย.ไปเทียบด้วย แบบ ใช้ๆไปก่อนแล้วค่อยหา ของใหม่ใส่

จิงๆร้านล้อน่าจะแนะนำได้ดีนะ หรือมันเป็นเกลียวที่พิเศษจิงๆ อันนี้ไม่แน่ใจนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้