ช่วยติชมรถผมด้วยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Putiwat_i, 9 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Putiwat_i

Putiwat_i New Member Member

38
    0
    0
    ออกตัวก่อนครับ ผมได้เจ้าเหลืองมาเดือนหนึ่งเเล้วครับเรื่องการตกแต่งเครดิตให้เจ้าของเก่าครับ ผมตกแต่งอีกเล็กน้อยครับ เผื่อเพื่อนๆพี่ๆจะได้ไอเดียจากเจ้าดหลืองไปแต่งได้ครับ

2. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    อ้อ คันนี้ครบดีนี้ครับ

3. Putiwat_i

38
    0
    0
    ตีไฟเบอร์แบบถอกออกได้ตรงช่องดักลมน่ะครับน้ำเข้าสตาร์ดไม่ติดเป็นวันเลยครับ ขอบคุณพี่ green nv,คุณแจ็ค ที่สอนวิ๊การลงรูปครับ

4. apichart kantakarn

apichart kantakarn New Member Member

31
    0
    0
    ดู โหดครับ

5. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    สวยครับ...:D

6. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    เหมือนคันที่เคยลงขายในเวปนานแล้วเลยครับ^^ยินดีด้วยที่ได้รถสวยๆครบๆครับผม

7. apa375

apa375 Member Member

100
    11
    18
    เครื่องรัยคับ

SET โบ อ่ะเปล่าครับ

อยากรู้ตอบทีครับ

ขอบคุงครับ

8. tit_161

tit_161 New Member Member

169
    11
    0
    สวย ครับคันนี้ ( ทำครบด้วยครับทั้งโบ ทั้งเบรก ทั้งลูก )

9. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อิน เตอร์ บะเล่อ อิอิอิ คันนี้ แหละครับ ชิมิ กบ 555

แต่ ตอนนั่น กาโปง พ่อซ่า ดำ 55++++ แฟน พันธ์ แท้ ....เอิ๊กๆๆๆๆ

10. Putiwat_i

38
    0
    0
    ขอบคุณครับที่ติชม อย่างที่คุณ TIT_161 บอกเอาไว้น่าจะเป็นอย่างนั้นน่ะครับ SR 20 TURBO BLOWOOF APEXI BREAKSKYLINE เท่าที่เห็นภายนอกน่ะครับ เเต่ข้างในเครื่องผมไม่ทราบจิงๆว่าเจ้าของเก่าทำอารายไว้บ้างแต่ขับสนุกดีครับ ใช่ครับเคยลงขายที่WEBมาเเล้วครับนานเหมือนกันน่ะครับไม่ไปซักทีก็เลยโชปมาซะ

11. Putiwat_i

38
    0
    0
    เอ จากที่อ่านมา เหมือนพี่ๆเพื่อนๆรู้จักรถคันนี้ดีจังช่วยบอกประวัติหน่อยครับ

12. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    สวยครับ ไม่ มีไร ตุก ติก อะครับ สวย ดี พอดี มี คน มาโพส ก่อน ที่ พี่จา ชื้อมา
    โพส ขาย แล้ว ก็ ผม เคย ไป เจอใน one2car ก็ เอา มาโพส อีก ว่า สวย ดีครับ แรง อีก ตาหาก :D:D:D

อิอิอิ ยังไง ก็ บูธ บาร์ ต่ำๆ ไว้ ก็ ดีนะ อิอิอิ เป็น ห่วง :D:D
    มีโป่งข้าง ด้วย อิอิอิ

เก็บ สี รอย คัน อีก นิส รับ ลอง ซี๊ดดดดดดดดดดดดด

13. Putiwat_i

38
    0
    0
    อ่านเเล้วเสียวขึ้นมาทันที

14. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0

ใช่ๆๆๆ เห็น one2car นานแล้ว ยินดีด้วยที่สอยทัน

15. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    สวย + แรง

จิง ๆ นะเธอ

16. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    ซื้อแถว ถ.กาญนาป่าวครับเห็นจอดอยู่ลงไปดูแวบหนึ่ง

17. MR.TUI

MR.TUI New Member Member

51
    10
    0
    สวยครับ ผมว่าเจ๋งดี หล่อๆๆ

18. นานๆจะมีเครื่องเทอโบเข้าคลับมาบ้างสักคัน อย่างแหล่มเลยคับ คันนี้

19. Putiwat_i

38
    0
    0
    ใช่ครับ ซื่อแถวนั้นน่ะครับ ผมไปดูประมาณ 3 รอบน่ะครับ คิดแล้วคิดอีก ก็อย่างที่บอกน่ะครับ ไม่ยอมมีใครมาเอาไปสักที ก็เลยต้องยอมเป็นหนี้เพิ่มอีกน่ะครับ

20. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ชอบไฟท้ายมากครับ โหดดี

21. สวยดีครับดูดุๆดีครับ แล้วเคยอัดแบบเต็มๆ วิ่งได้เท่าไรครับอยากทราบครับ

22. Putiwat_i

38
    0
    0
    คือว่า เข็มไมล์ เสียน่ะครับ เลยบอกไม่ได้ เด๋วซ่อมเเล้วจะลองอัดดูจะเข้ามาบอกอีกทีน่ะครับ

23. gvd_s.

gvd_s. New Member Member

8
    0
    0
    รักในหลวงครับ หุหุ

24. ตกลงซื้อผ่านเต้นท์ ไม่ได้ซื้อกะเจ้าตัวใช่ป่ะคับ สอยมากี่ตังค์คับ

25. Putiwat_i

38
    0
    0
    ใช่ครับซื้อต่อจากเต็นท์ครับราคาก็ 190,000 ครับ คุณคนเลี้ยงแมวอยู่แถวพุทธมณฑลเหรอครับพอดีผมอยู่สาย4พอดีครับ

26. ไข่เค็ม

ไข่เค็ม New Member Member

54
    1
    0
    สวยมากๆเลยครับ ครบทุกอย่างเลย

27. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    บ้านอยู่ ตรง สาย4 ปล่าว ในหมุ่บ้านอะไรซักอย่าง

28. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    พึ่งเข้ามาดู - - - - สวยโหดเชียว แจ่มคับ

29. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    สวย:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้