ดังอีกรอบแล้ว(รอบที่4)

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย god army, 16 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ก่อนอื่นต้องขออขอบคุณ"คุณตู่และทีมงาน"จากนิตยสาร"นักเลงมอเตอร์ไซต์"ที่มอบโอกาสดีๆแบบนี้ให้กับชาวminibike club thailand ด้วยครับและต้องขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในการรวมกลุ่มในครั้งนี้ด้วยครับถึงแม้จะมากันไม่ครบเนื่องจากหลายๆท่านติดภารกิจสำคัญเลยทำให้เราขาดตัวเจ็บๆไปหลายคันเลยทีเดียวครับถ้ามากันครบๆคงจะอลังการมากกว่านี้อ่ะเสียดายครับแต่ก็ไว้โอกาสหน้าเราคงได้ร่วมสนุกด้วยกันอีกครับไม่นานนี้จะมีกิจกรรมครั้งใหญ่ขึ้นอีกครั้งนึงหวังว่าครั้งนี้คงไม่พลาดกันนะครับและเพื่อนๆที่คอยเชียร์อยู่ที่ตจวไม่ต้องเสียใจครับเราจะเก็บภาพสวยๆมาฝากเรื่อยๆครับ"ใจทุกคนอยู่แล้วครับเราพี่น้องกันชาวminibike club thailand"ขอบคุณทุกๆคนคร้าบ
    อย่าลืมไปซื้อกันนะครับหนังสือนักเลงมอเตอร์ไซต์ เล่มพิเศษ ปีที่19 ฉบับ ที่217 :)D นานจังตาตู่:D )
    1.หน้าปกจ๊า
    2.จั่วหัวระทึกใจดีครับ
    3.มีมุมสวยๆเพียบ!!!!
    4.อิอิหล่อๆกันทั้งน้าน
    5.3หน้าเลยจ๊าแต่มีมายากลซ่อนด้วยลองไปซื้อมาอ่านกันนะครับ

แก้ไขล่าสุด: 16 กรกฎาคม 2006
  2. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    จัดมาเรียบร้อยแล้วคับ ตั้งแต่ตอยเย็นๆ :D น่าเสียดายเนื้อที่+รูปน้อยไปหน่อยอ่ะคับ :eek: :eek: :eek:

3. god army

3,198
    77
    0
    นี่ก็ไม่น้อยแล้วน้องแบ่งให้เพื่อนๆกลุ่มอื่นๆดังบ้างครับเดี๋ยวจะแจกลายเซ็นกันไม่ทันอิอิ

4. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    เดี๋ยวต้องซื้อมาอ่านซะเเว้วคับเดี่ยวพลาดเหมียลเล่มก่อน

5. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    ต้องไปซื้อมาดูแล้ว

6. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    นึกว่าของผมเป็นคนเดียวซะอีกสงสัยแกอยากให้เป็นแบบญี่ปุ่นเปิดย้อนหลังเอา

7. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    ซื้อมาเเว้วจ้า

8. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ผมก็เป็นเปิดย้อนหลัง :D :D :D

9. god army

3,198
    77
    0
    อิอิแบบยุ่นไง....รถเรารถยุ่นก็เลยต้องมีลูกเล่นแบบยุ่น

10. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    อิอิอิ ออกไปซื้มมั่งดีก่า ^ ^

11. jumper

314
    1
    0
    อิอิ ออกไปข้างนอกมาลืมซื้อ

12. arto

arto New Member Member

121
    3
    0
    คนแถวบ้านขอลายเซ็นกันเพียบ

13. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    อ่อ :rolleyes: มานเปงอย่างนี้นี่เอง เราก็งงนึกว่าพิมมาผิด :p :p :p

14. jumper

314
    1
    0
    อืมคับแหมดูรูปแต่ล่ะคนนี้แจ่มๆทั้งนั้นเลยนะคับ

15. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    ซื้อตั้งแต่วันเสาร์แว้วววววววววว :D

16. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    ไม่รู้ว่าป่านนี้หมดยัง กลัวจะหมดจังเลย :(

( หนังสือเค้าขายดีด้วย ):D

17. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    อิอิ
    ซ่อนตัวได้ดีมากๆ........
    ไม่มีรูปตรูซักรูปเดียว............

กร๊ากกกกกกกกกก:D

18. jumper

314
    1
    0
    ป๋มไปดูร้านขายหนังสือที่เชียงใหม่มาหมดแล้วคับหรือยังไม่วางขายก็ไม่รู้คับ

19. taw_4Mini

taw_4Mini New Member Member

43
    1
    0
    คนไม่จ่ายตังค์ค่าสนาม เจือกมีรูป แย่เลยวุ้ย !!!!

รูปไหนดูเอาเอง

20. jumper

314
    1
    0
    ซื้อมาแว้วๆๆๆๆๆๆๆๆคับ

21. god army

3,198
    77
    0
    สงสัยแค้นจัด!!!อิอิ

22. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D
    ฮา..........................
    ระวัง กระเหรี่ยง-พม่า จะมาทวงตังค์ค่าสนาม....... นะครับ.....

:D

23. god army

3,198
    77
    0
    แม่งพูดอยู่2คำเองน้าไอ้คนที่ไม่จ่ายเสือกขี่หนีไปซะแล้ว..........ม่ะด้ายๆทะหมกสิแปะคันๆ'

24. yy_u12

18,827
    95
    48
    อิอิ
    ทะหมกกกกกกกกกก สิๆๆๆ แปะคัง :D

25. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    มันแปลว่าไรอ่ะ ... #_- ":D :D

26. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    เหอๆๆ...ในที่สุดก็เข้ามาจนได้..(กว่าจะเข้ามาได้)
    - ขอบคุณมากครับที่ติดตามกันมา เสียดายเหมือนกันนะเนี่ยที่เพื่อนๆ พี่ๆ บางคนไม่ได้ไปร่วมงาน
    - นักเลงมอเตอร์ไซค์ ถ้าใครเคยติดตามกันมาคงจะจำกันได้ในช่วง ปล.นักเลงมอเตอร์ไซค์ ที่จะมีหน้าเดียวล่ะครับเอาไว้เผาคนนู้นทีคนนี้ที(แบบไร้สาระ) จนมีการเปลี่ยนแปลงเกิดขึ้น
    - ปล. นักเลงมอเตอร์ไซค์ คือช่วงที่ให้ความสำคัญกับคอลัมน์ใดคอลัมน์หนึ่งในเล่มเพียงคอลัมน์เดียวเท่านั้น
    - เที่ยวนี้คอลัมน์ นักเลงรีแล็กซ์ ถูกเห็นพ้องต้องกันว่าสำคัญที่สุดจึงถูกถ่ายโอนมาอยู่ในช่วง ปล.นักเลงมอเตอร์ไซค์
    - จะเปิดง่ายขึ้นน่ะว่ามั๊ย ถ้าเปิดมาจากหน้าแรกกว่าจะผ่านเนื้อที่โฆษณาได้ตั้งหลายหน้า แต่มาอยู่ในช่วง ปล. ปุ๊บ...พลิกไม่กี่ทีก็เจอแล้ว
    - ขอบคุณน้าเป้ และ มินิไบค์ ไทยแลนด์คลับ มากๆ ครับ ที่ให้ความสำคัญ และจากนี้ผมจะรีบหาเรื่องเด็ดๆ ที่จะทำให้พวกเรามารวมตัวอีกน่ะครับ เพราะเห็นถึงความอบอุ่นแล้วอยากจะเจอพี่ๆ เพื่อนๆ บ่อยๆ จริงๆ ครับ:) :)

27. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D
    อิอิ
    ติดตามตอนต่อไป ครับ..............

:D

28. god army

3,198
    77
    0
    :D ขอขอบคุณ"คุณตู่และทีมงาน"จากใจกลุ่ม minibike club thailand อีกครั้งเช่นกันครับที่มอบสิ่งดีๆให้เช่นกัน:D

29. Do'Za

Do'Za New Member Member

103
    1
    0
    เมื่อไรจะมีอีกหน่อ สนุกมากๆๆๆเลยคับ

30. jumper

314
    1
    0
    ส่วนผมคงไม่มีโอกาสกับเค้าหรอกคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้