เปลี่ยนเกียร์ธรรมดามาเป็นออโต้ เปลี่ยนไมล์สายเป็นไฟฟ้า ทีเดียวจบครบเรื่อง nissan

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย แว่นน้อย ไร่กล้วยการาจ, 5 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เปลี่ยนเกียร์ธรรมดามาเป็นออโต้ เปลี่ยนไมล์สายเป็นไฟฟ้า ทีเดียวจบครบเรื่อง nissan

1. กับอาจารย์พงษ์ศักดิ์ป่าวครับ เรื่องนิสสัน ต้องไว้ใจอาจารย์

2. มาไกลนะครัชชช ใส่แอร์ดิจิตอลเลยอาจาย์เค้าเก่ง

3. เจ้าของตำหรับแอร์ดิจิตอล.... อ้อ ปัดหลัง อาจารย์ก้อจัดได้นะครับ

4. ช่ายครับ อาจารย์กำลังยุ่งเลยหล่ะ 555

5. คิดถึงอาจารย์นะ คืนนี้จะผ่านพันดารา

6. แวะเยี่ยมเยือนกันครับ

7. ผมว่าวันนี้พี่พักผ่อนเถอะครับ คริคริ

8. สักหน่อยก่อนเข้าบ้านครับน้องต๊ะ

9. โดนวางยา ต้องถอนพิษก่อนกลับบ้านครับ

10. ไม่บอกว่าจะถอนพิษ ผมได้อยู่ใส่ปุ๋ยให้ต้นไม้ที่วิท'ลัยก่อน 555

11. ใครจะผ่านพันดารา รออยู่ครับ ไม่งั้นจะนอนแล้วครับ เหนื่อยครับ

อาจารย์จะรอไหวเหรอคับ ตี 3 น่าจะถึงคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้