อยากทราบสมรรถณะ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย momo sung, 18 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. momo sung

momo sung New Member Member

126
    2
    0
    อยากทราบสมรรถณะ ยาง dunlop tt91gp กับยาง bridgestone hoop แตกต่างกันตรงไหนครับแล้วแบบไหนเกาะถนนดีกว่าครับ ขอบคุณครับ:p :p :p

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
    อุ้ย................
    มาคนแรกเลยวุ้ย...........

แหะๆๆๆๆๆ :p
    กะเข้ามาอ่านอ่ะครับ..........
    ไม่เคยใช้รุ่นนี้เลย...........

กร๊ากกกกกกกกก:D

3. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    ตอบแบบที่ร้านยางบอกมาเลยนะครับสั่นๆง่ายๆ
    dunlop tt91gp เป็นยางเกรด เรซซิ่ง วิ่งในสนามดีมาก บนถนนก็ ok เจอน้ำเจอฝุ่นก็แย่เลย
    bridgestone hoop เป็นยางกึ่ง เรซซิ่ง เนื้อยางแข๊งกว่า วิ่งในสนามพอได้ บนถนนดี

4. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ถ้าเลือกได้เอาtt 91ดีกว่าครับยาง bridgestone hoop หรือยาง ก.ไก้นั้นอย่างที่เอฟบอกนั่นเเหล่ะผมว่าไหนๆราคาไม่ต่งกันมากนักเอา tt91 ไปเลยดีกว่าหรือ มิชลิน s1หรือ bridgestone bat lax อ่ะครับ

แก้ไขล่าสุด: 18 กรกฎาคม 2006
  5. momo sung

126
    2
    0
    ขอบคุณครับทุกท่าน

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    ใช้ Dunlop TT60 กับ Michelin S1 อยู่ฮับ.........
    อยากเปลี่ยนเหมือนกัน แต่ ............... :eek:
    ยางที่ใส่อยู่ขนยังอุยอยู่เลย......

:D

7. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    โห :eek: ขนยังอุย อย่างงี้ต้องพาไปแว๊กซ์ ขนออกซะแล้ว 555555+ :D :D :D

8. god army

3,198
    77
    0
    เจ็บตายเลยยิ่งเวลาขึ้นนะจึ๊กๆๆ

9. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek: อูย............. ยุ่น พูดซะเสียวเลย........ :D

10. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D จึ๊กๆๆ เลย............ :D

11. ยุ่นปี่

250
    2
    0
    อิอิ เสียวอ่ะดีนะน้า น้า...ช๊อบบบ ชอบ :D :D :D

12. arto

arto New Member Member

121
    3
    0
    ขอร้องเถอะคับยุ่น หยุดใช้คำพูดสองแง่สามง่ามซักที เดี๋ยวบอร์ดเราจะกลายเป็นบอร์ดRelax

13. god army

3,198
    77
    0
    ช่ายๆโพสอะไรก็ม่ายรู้รับม่ายด้ายอ่ะ

14. Jo_M3

Jo_M3 New Member Member

82
    1
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek:

15. ยุ่นปี่

250
    2
    0
    ขอโทษด้วยครับป๋ม :( ขอบคุณครับที่ติมาครับพี่อาร์ต ผมเปงคนขี้เล่นอ่ะ ไม่อยากให้เครียดกัน จนบางทีโพสข้อความไปโดยไม่ทันได้ไตร่ตรองก่อน (แซวน้าโต้งเค้าเล่นๆอ่ะ น้าอย่าคิดอะไรมากนะครับ :p) ถ้าอะไรที่เห็นว่าไม่ดีก้อติกันได้ครับ :D :D :D
    เรียนท่านผู้ดูแลด้วยครับ ถ้าป๋มโพสข้อความที่ไม่เหมาะสม ถ้าท่านมาเห็นแล้วมันไม่เหมาะสมก็ลบได้เลยนะครับ :eek:
    ป๋มขอน้อมรับคำติ-ชม จากทุกท่านครับ ผิดก็ว่าผิดครับ ถูกก็ว่ากานไป อิอิอิ :D :D :D
    ลูกผู้ชายกล้าทำ ก็กล้ารับผิดครับ ขอบคุณมากครับ

16. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
    :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

17. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    TT 91 ONLY

18. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    สงสัยต้องลองมั่งแล้วเรา..........:D

19. momo sung

126
    2
    0
    tt 91 นี้ เวลาแบนโค้งเข่าถึงพื้นหรือเปล่าหรือต้องใช้ความสามารถด้วย เห็นผมแบนโค้งทีไรเป็นแหกโค้งทุกที อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้