น้องน้ำหวานประตูตก..ไม่ต้องเก็บครับ เปลี่ยนบูชเปลี่ยนสลัก นิ่งเลยครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอก อรรถพล, 26 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    น้องน้ำหวานประตูตก..ไม่ต้องเก็บครับ เปลี่ยนบูชเปลี่ยนสลัก นิ่งเลยครับ กิจกรรมยามว่างระหว่างขายเงาะ

1. ราคาเท่าไหร่คับ^^

2. รอราคาด้วยคนครับ จะได้ไปจัดซะให้หายตก

3. ราคาเท่าไรอ่ะครับ คิดจะเปลี่ยนอยู่เหมือนกัน

4. Piyapong Piman

Piyapong Piman Guest

0
    0
    0
    ตกเหมือนกัน หาซื้อได้ตามร้านอะไหล่ทั่วไปหรือครับ

5. ว่าจะจัดอยู่เหมือนกันนะ จัดไปเท่าไรหรอครับ

6. ตกเหมือนกันอยากรู้ราคา

7. ถ้าจะทำเองบูชกับสลักในรูปของBig Mใช้ไม่ได้นะครับ(แล้วจะลงทำไม) ให้ใช้ของโตโยต้าครับ

8. Piyapong Piman

Piyapong Piman Guest

0
    0
    0
    โตโยต้ารุ่นไหนครับ

9. ผมรื้อเอง ให้ร้านอัดบูชให้ชัวร์กว่า ไม่ต้องเทียบ เค้าคิดค่าอัดพร้อมสลัก บานละ200ครับ

10. Khieo Naret

Khieo Naret Guest

0
    0
    0
    เห็นถามราคากัน ตอบแทนจขท.นะครับ 2กิโล30฿ 3กิโล45฿ ครับ( ̄▽ ̄)

11. 555 คิดได้น่ะ

12. ผมเพิ่งซื้อมาคับ ตัวละ 45 บาทแต่เป็นของบิ๊กเอ็ม จะยาวกว่าทางร้านบอกว่า nissan ทำมาขนาดเดียวแต่บูททองเหลืองเท่ากันหมด บางคันไม่ต้องเปลียนสลัก เปลี่ยนแค่บูทก็แน่นแล้ว จะลองดูคับ แล้วจัอัพเดทให้ชมกันคับผม...

13. ใช้ไม่ได้ครับ เล็กไปหลวมเกิน ในซองฟ้าผมก็Big M เหมือนกัน ต้องของโตโยต้าครับ

14. แล้วตรงที่วงกลมไว้ ต้องไม่มีบ่าครับ เป็นฟันหยักติดกับหัวหมุดเลย

15. สงสัยงานเข้า แล้วถ้า toyota รุ่นอะไรคับ ความยาวเท่ากันไหม

16. Sompong Taonoo

Sompong Taonoo Guest

0
    0
    0
    ของ big-m พอใส่ได้ ต้องตัดปลายออก แล้วทำร่องติดกิ๊ฟล็อค

17. ใส่แล้วคับ ยาวไปก็ตัดออกและเชื่อมติดเลย บ่าที่เกินก็ปล่อยทิ้งไว้ได้ไม่เป็นไร สรุปโดยรวมแน่นมาก ประตูไม่ตกแล้วคับ

18. แจ่มเลยครับ..

19. ใช้สลักโตโยต้า รุ่นอะไรบอกด้วยครับ

20. สลัก big m ใช้ได้ แน่นๆ รับรองคับ

ถ้าใช้ได้ มาเอาเลยครับ ผมให้ฟรี 2ชุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้