รบกวนพี่ๆครับของผมท่อไอเสียเสียงดังอยากใส่ท่อพักจะดีมั้ยครับผมติดแก็สมีผลอะไรมั้ยครับ.....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แนท ครับป๋ม, 29 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนพี่ๆครับของผมท่อไอเสียเสียงดังอยากใส่ท่อพักจะดีมั้ยครับผมติดแก็สมีผลอะไรมั้ยครับ...กลิ่นแก็สก้อแรงด้วยครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนปลายเป๊นใส้เยื้องคับ

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    กลิ่นแก้สจากปลายท่อ หรือกลิ่นจากห้องเครื่องครับ

3. ปลายท่อก้อแรงครับในห้องเครื่องมีนิดหน่อยครับ

4. เปลี่ยนหม้อต้มหายมั้ยครับ

5. รบกวนช่วยบอกวิธีเช็คแก็สให้หน่อยครับอยากรู้รั่วมั้ย

6. จูนแก๊สใหม่ครับ

7. สว่นท่อ เพิ่มพักดักหนึ่งตัวครับรับรองพอใจแน่นอนครับเพราะผมเป็นมาแล้วครับเรื่องท่อนิ่แก้สามรอบแล้วกว่าจะพอใจ

8. ราคาพักดักแพงมั้ยครับ

9. ประมาน800-1500 ครับแล้วแต่ร้านถามเขาได้ครับ

10. ขอบคุณครับ

11. ใส่ท่อพักแล้วมีผลต่อเครื่องยนต์มั้ยครับ

ไม่มีมากครับบใส่อันเดววิ่งกระจายยเหมือนกัน อิอิ ผมก้อใส่อันเดวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้