สอบถามเรื่องกินน้ำมันของ astina ตาตี่ หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย mynat, 8 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mynat

mynat New Member Member

3
    0
    0
    ตาตี่กินน้ำมันประมาณเท่าไรครับ อยากทราบ พอดีสนใจอยากจะออกมาใช้งานครับ และขอรีวิวเรื่องอื่นๆด้วยนะครับ ขอบคุณครับ:)

2. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    กินจุครับโหดมากๆยิ่งน้ำมันแพงแล้วด้วย
    ถ้าชอบสมควรอย่างยิ่งที่จะติดแก็ส

3. Es แตนๆ

Es แตนๆ New Member Member

16
    0
    1
    LPG ตก 6-8 โล/ลิตรอ่ะคับ

ปล.ของเพื่อนครับ

4. march

march New Member Member

12
    0
    0
    ผมใช่อยู่คับเพิ่งใช้ได้ซักพัก ติดแก๊สอยู่ ที่ 7โลลิตร เพิ่งติดมานะครับ ยังไม่ได้ลองกลับไปจูนอีกรอบ
    เลย ได้อ่านกระทู้นี้ ก็เพิ่งรู้ว่าคันอื่นก็กิน ตอนแรกคิดว่ารถเรากินโหดคันเดียวซะอีก

5. nonnykung

nonnykung New Member Member

17
    0
    0
    เครื่องเก่าผมไม่ค่อยกินนะครับ เครื่องใหม่ซด สุดๆ แต่ไม่ประหยัดหรอกครับขับมาสด้า มาสด้าไม่เน้นพวกประหยัดน้ำมันครับ เน้นช่วงล่างการเกาะถนน ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้