คือ ผมกำลังอยากได้ nv ที่เป็นรถตอนเดียวครับอยากทราบว่ามันมีรุ่นที่เป็นหัวฉีดไหมครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kitti Buaphan, 24 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kitti Buaphan

Kitti Buaphan Guest

0
    0
    0
    คือ ผมกำลังอยากได้ nv ที่เป็นรถตอนเดียวครับอยากทราบว่ามันมีรุ่นที่เป็นหัวฉีดไหมครับ แล้วถ้ามีเราจะสังเกตุยังไงครับ เพราะผมก็มีงบไม่เยอะ อยากได้แบบราคาไม่แพง

2. Kitti Buaphan

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

3. ใครมีรูปเครื่องคาร์รูเอ้ยคาร์บูมาลงให้น้องเขาดูหน่อยครับ ส่วนของผมหัวฉีด

4. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ดูที่รหัสเครื่องและเลขเครื่องเลยครับ รถทุกคันจะมี เพลทหน้าห้องเครื่อง เครื่องหัวฉีด GA16dne เครื่องคาร์บิว GA16ds และเครื่องที่ยกลงยกวางใหม่ ให้ดูที่เล่มคู่มือจดทะเบียนครับ ถ้าเลขเครื่องไม่ตรง ซื้อ ขาย ลำบากหน่อย

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    สังเกตุกรองอากาศ หัวฉีดจะเป็น สี่เหลี่ยมผืนผ้า

6. Kitti Buaphan

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆมากครับ ผมเข้าใจแล้ว

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เครื่อง คารบิวครับ กรองอากาศ จะเป็นมลๆ กลมๆ

8. Kitti Buaphan

0
    0
    0
    ครับ ได้เวลาเดินหน้าหารถแล้ว ไม่รู้ว่าสักหกเจ็ดหมื่นจะพอหาได้ไหม

9. tarad rod เยอะแยะครับผม 60000-70000 สบายๆ

10. เจ็ดหมื่น ได้ตอนครึ่งแล้วครับ

11. Kitti Buaphan

0
    0
    0
    เข้าไปดูtarad rodมาแล้วครับโทรไปถามมา มีปัญหาตรงเครื่องหลานคัน สงสัยต้องรออีกนาน

12. อดใจไว้ครับ รถเต้นท์จะราคาแพง แต่เก็บรายละเอียดมาแล้วส่วนหนึ่ง ไม่ต้องคอยเข้า-ออกอู่บ่อยๆ แต่รถบ้านต้องเอามาเก็บอีกที ราคาก็เลยไม่แพงมาก แต่บางเตนท์ก็หมกเม็ด ช่วงล่างผุมั่งไม่สวยมั่งก็ล่อพ่นกันสนิมทับหมดเลย

13. Kitti Buaphan

0
    0
    0
    อยากได้ก็จัดไป หนับหนุน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้