ลบกวนสอบถามพี่ๆๆครับ การที่รถเอียงไปด้านหนึ่งเกิดจากอารัยด้ายบ้างครับ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Guf Ratchaburi Angler Club, 29 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ลบกวนสอบถามพี่ๆๆครับ การที่รถเอียงไปด้านหนึ่งเกิดจากอารัยด้ายบ้างครับ ขอบคุณครับ

1. รถเคยโดนหนักไหมถ้าไม่เคยหลักๆๆก็สปริงมันล้าครับเปลี่ยนบรูชต่างๆและก็เบ้าโช็คครับ

2. หน้าหรือหลัวครับ

3. ไมเคยชนครับ มันเอียงมาข้างเดี่ยวเลยครับทั้งหน้าและหลังครับ

4. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เป็นได้หลายประเดน โช๊ครั่ว สปิงไม่เท่า แรงกระแทกจากการชน ขนาดยาง ลมยาง ขนาดล้อ

5. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เอียงมาข้างเดียว ลองก้มดูที่กระบอกโช๊คถ้ามีน้ำมันรั่วออกมา ข้างที่รั่วจะดีดตัวขึ้นสูง

6. ขอบคุณครับพี่แจ็ค จะลองเข็คดูครับ

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    น่าจะโช๊คคับ แต่เคยเจอเพื่อนสมาชิกมาเปลี่ยนโช็คที่ผมสปริงโช๊คหน้าหักเลยเอียง

8. หรือ อาจจะเป็นเพราะ ผบทบ นั่งอยู่เลยเอียง

9. 55555ผมโสดครับ

10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เอียงเพราะคนนั่งข้างน่าจะเป็นรถเตอแล้วละพี่ว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้