GA15de ทำตามนี้ ต้องใช้งบประมาณเท่าไหร่ได้ครับ ขอบคุณครับ ^^

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 16 มิถุนายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    GA15de ทำตามนี้ ต้องใช้งบประมาณเท่าไหร่ได้ครับ ขอบคุณครับ ^^

1. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    ทำให้แรงขึ้น หรือซ่อมให้กลับมาใช้งานปกติครับ

2. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ยังมี ชาปอก ชาปก้าน กันรุน ส่วนประเก็นชุดถ้าไม่แท้ ซื้อแท้เป็นจุดดีกว่า

3. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    แค่บาล้านข้อ ก็หาพันแล้วครับ. ไม่จำเป็น

4. ยกเครื่องมือสองเถอะครับ

5. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ผมรับทำ ใส้16 จบ 18000

6. ทำฝาขัดลื่นขยาย พอแล้วม้างง

7. Tk Jj

Tk Jj Guest

0
    0
    0
    เครื่องมือสอง ไม่สมบูรณ์ ก็ต้องทำแบบนี้อีกแหละครับ

8. Tk Jj

Tk Jj Guest

0
    0
    0
    แล้วทำทั้งหมดราคา เท่าไหร่ครับ อยากทำอยู่พอดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้