ไดสตาร์จ เซียงกง ..ลูกละเท่าไหร่ครับ.. มีประกันกี่เดือนครับ..งานช้าง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โสด โดดเดี่ยว เดียวดาย ไร้คู่, 3 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ไดสตาร์จ เซียงกง ..ลูกละเท่าไหร่ครับ.. มีประกันกี่เดือนครับ..งานช้าง

1. ประมาณ 1500 ประกัน 7 วัน

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ประมาณนั้น

3. Sayan Janin

Sayan Janin Guest

0
    0
    0
    1500 ครับพึ่งเปลี่ยนมาค่าช่างพอ

4. โอ้วววมีประกันเยอะกว่านี้ป่าวครับ

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ของใหม่คับ ประกัน 3-6 เดือน

6. ไม่มีหรอกครับแท้เชียงกงรับประกัน 3-6 เดือน

7. ต้องไปซื้อเองนะครับตาดีๆอยู่ได้นานหลายปีเลยนะครับ

รีบิ้วสองพันสี่ก็น่าจะใช้ได้นานเหมือนกันนะครับ...ประกันเท่าไหร่ไม่ทราบแต่ใช้มาหกเดือนยังอยู่ดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้