สอบถามหน่อยครับ หลังคาแครี่บอยแบบนี้ราคาเท่าไหร่ครับ (ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยนะครับ)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอกรัฐ คุ้มสุพรรณ, 3 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ หลังคาแครี่บอยแบบนี้ราคาเท่าไหร่ครับ (ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยนะครับ)

1. แล้วแต่โอกาศและจังหวะครับ ถ้าเอาแบบได้เลยพร้อมติดตั้งก็เข้าร้านขายหลังคา ก็หมื่นกว่า ๆ แต่ถ้ารอเวลาหาจังหวะมีคนปล่อย พันเดียวก็มีครับ

2. สงสัยต้องรอ ^^

3. ที่ใส่อยู่ 12,000 บาท ร้าน NR แถวซอยสามัคคี

4. ลองหาดูครับ จัวหวะเท่านั้น

5. สงสัยต้องฟังเพลงของพี่ยุธนาไปก่อนล่ะครับงานนี้ 555

พอดีจะทำสีใหม่ ก็เลยว่าจะใส่หลังคาด้วยเลยอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้