ต้องขออนุญาตแอดมินครับถ้าผิดกฏลบได้เลยนะครับ พอดีไม่มีคนดูแลครับ ผมมาเรียน...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Narong Prachprueng, 16 มิถุนายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ต้องขออนุญาตแอดมินครับถ้าผิดกฏลบได้เลยนะครับ
    พอดีไม่มีคนดูแลครับ ผมมาเรียน บาลีที่กรุงเทพแล้วรถจอดอยู่สระแก้ว เลยว่าจะขายครับ ดีกว่าปล่อยไว้เฉยๆ เผื่อมีคนสนใจครับ รถเพิ่งเก็บสีมานะครับแต่ยังไม่ค่อยเนียนนะครับ
    เอกสารพร้อมโอนให้เจ้าของรถคันใหม่ทันทีครับเมื่อจ่ายเงินแล้ว
    เกียร์ออโต้ ระบบไฟฟ้าครับ เกียร์มีกระตุกเล็กน้อยครับแต่ไม่ใช่ปัญหาครับ
    เพราะเครื่องยังนิ่งครับ เครื่องแรงๆกับ b 18 c ครับ
    เหยียบติดตีนมันๆครับ ไม่แรงมากแต่ก็ไม่เบาครับ
    รถเคยติดแก๊สมาแต่ไม่ได้ใช้มา 2 ปีเห็นจะได้ครับเลยถอดถังออกไปแล้ว แต่ถ้าจะใช้แก๊สก็ยังมีถังครบชุดให้อยู่ครับ
    ท่านใดสนใจติดต่อได้ครับตอนนี้รถอยู่จังหวัดสระแก้ว
    เครื่องยังติดยังขับได้ปกติ ความร้อนปกติ แอร์เย็น
    เพลงเพราะ ถ้าอยากให้เนียนกว่านี้ เอาไปเก็บสีอีกนิดแล้วก็ติดเครื่องเสียงชุดใหญ่ไม่อายใครแน่ครับ
    ขอขายที่ 49,000 บาทครับ
    ภาษี พรบ เพิ่งต่อครับใช้ยันพฤษภาคมปีหน้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้