ช่วยชี้เป้าหน่อยครับ ไฟตัดหมอกขวาแตก หาซื้อได้แถวไหนราคาประมาณเท่าไหร่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Panupong Luangsa-ard, 3 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วยชี้เป้าหน่อยครับ ไฟตัดหมอกขวาแตก หาซื้อได้แถวไหนราคาประมาณเท่าไหร่ ผมอยู่แถวศิริราชครับ ขอบคุณครับ

1. วรจักรครับใกล้

2. ไปวรจักรเลย อะไหล่แท้นิสสัน ราคาข้างละ 700-800 ( ราคาจำไม่ค่อยได้นะคับ แต่น่าจะประมานนี้ ซื้ออะไหล่แท้ร้านจะลด % ให้ )

3. ขอบคุณครับ

4. Kai Pakdeepong

Kai Pakdeepong Guest

0
    0
    0
    ผมเคยซื้อของแท้สีขาว ข้างละ 700

5. ร้านนี้เลย โทรสอบถามเลยอยุ่วรจักร ขายอะไหล่แท้นิสสันล้วนๆ

6. ล่าสุด 780-790 ครับ

7. Nithivit Por

Nithivit Por Guest

0
    0
    0
    ไฟหน้าเหมือน มี เลนส์กระจกอีกชั้น นึงนี้ ทำที่ไหนหรอครับ

8. ซื้อมานานแล้วครับ เป็นครอบครับ

9. Nithivit Por

0
    0
    0
    ยังมีขายอยู่รึป่าวครับ ^^

10. ตอนนี้ไม่เห็นแล้วครับถ้าเจอจะมาแจ้งนะครับ อยากได้อันใหม่เหมือนกัน ^_^

11. Nithivit Por

0
    0
    0
    ขอบคุณครับผม

รถบินได้ o_O

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้