พี่ๆท่านใด เคยเปลี่ยนหัวเพลานอกบ้าง.. ตอนนี้เลี้ยว ซ้าย ขวาดังหนักมาก ยี่ห้ออะไรดี...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Por Achieve, 26 ธันวาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Por Achieve

Por Achieve Guest

0
    0
    0
    พี่ๆท่านใด เคยเปลี่ยนหัวเพลานอกบ้าง.. ตอนนี้เลี้ยว ซ้าย ขวาดังหนักมาก ยี่ห้ออะไรดี ราคาเท่าไหร่ครับ.(อันนี้รูปแทนครับ)

2. ผมโดนไป 1800 ต่อข้างค่าของอย่างเดียว ไม่รวมค่าแรง ซื้อเองน่าจะได้ถูกกว่านี้

3. Por Achieve

0
    0
    0
    ใช้ของยี่ห้ออะไรครับ..ดีไหมครับ

4. Willy Metoo

Willy Metoo Guest

0
    0
    0
    กล่องแดงเท่านั้น

5. ยี่ห้อไม่ได้ดูอะครับ พอดีช่างเค้าซื้อให้ ผมไปทำที่ร้าน ถามว่าดีมั้ย มันก็หายดังนะ แต่ทนขนาดไหนก็ต้องรอดู ผมเคยเปลี่ยนร้านเดียวกันนี่แหละแล้วยางหุ้มเพลาขาดจารบีแห้ง มันก็ไม่พังนะ

6. หาเพลาแท้ มือสองเซียง ผมว่าแข็ง และทนกว่าหรือเปล่าครับ

7. Por Achieve

0
    0
    0
    Tanachai Lhong Saosaeng ต้องซื้อยกเพลาขับ ใช่ไหมครับ

8. ครับ มีเส้นสั้น กับเส้นยาว เอาของเดิมไปเทียบ ดีสุด บอกเครื่องไป บางทีอาจจะผิด

9. Por Achieve

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

10. ผมเตยใช้ของ TNT กล่องเหลืองแต่นานแล้ว คุณภาพก็โอน๊ะ เปลี่ยนครั้งนึงอยู่ได้หลายปีเหมือนกันครับ

11. After Sleep

After Sleep Guest

0
    0
    0
    ผมซื้อจากร้านบางไผ่สี่มุมเมืองมียี่ห้อนี้หละยี่ห้อเดียว หัวละ 1200 แพงมาก รุ่นอื่นๆ 850 เอง ยี่ห้อเดียวกัน ขับรถในตำนานต้องทำใจ ขอแค่มีอะไหล่เป็นพอ ผมเปลี่ยนมาจะปีแล้วยังปกติดีอยู่นะครับ

12. Por Achieve

0
    0
    0
    คงต้องจัดแหละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้