ถ้ารถมีประกันชั้น 1นะ ชนแม่งเลย ^_^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 5 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ้ารถมีประกันชั้น 1นะ ชนแม่งเลย ^_^

1. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    บ่อย เยอะ ไม่ใช่นิสัยและ เค้าเรียกว่าสันดาน

2. Tawatchai Supap

Tawatchai Supap Guest

0
    0
    0
    ขับรถแพงๆแต่แสดงนิสัยต่ำๆ

3. เลว....เลวมาก...!

4. มีปัญญาซื้อรถแพงๆขับก็ควรมีสมองฉลาดๆไว้ขับรถบ้างนะคับ

5. Wichai Yothawong

Wichai Yothawong Guest

0
    0
    0
    รถ ล้าน สันดาน สลึง

ผมอยากทำแบบนี้บ้างจัง เเต่เห็นใจคนอื่นที่เขาก็ติดเหมือนกับเรา ขับแบบนี้ก็ไม่ได้ช่วยให้เราไปเร็วขึ้นหลอกคับ เชื่อผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้