มีพี่ๆท่านใดพอทราบร้านรับทำท่อกรองเปลือยบ้างครับ พอดีผมใช้เครื่องคาร์บูครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Phruettipong Boonyawong, 4 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มีพี่ๆท่านใดพอทราบร้านรับทำท่อกรองเปลือยบ้างครับ พอดีผมใช้เครื่องคาร์บูครับ

1. Chokun Rachanon มีอยู่นะ

2. อยู่แถวไหนคับ

3. นครสวรรค์คับผม

4. หาด้วยคับ

5. KObdet Jantana

KObdet Jantana Guest

0
    0
    0
    ผมมีนะท่อกรองเปลือย กรองเปลือยก็มี สนใจป่ะครับ

6. เท่าไหร่คับ ขอชมหน่อย

7. KObdet Jantana

0
    0
    0
    ขายของในนี้จะโดนด่ามั้ยเนี่ย อิอิ (ทั้งหมด 1400 ส่งให้ด้วย)

8. ข้อต่อยางมะมีหรอคับ

9. KObdet Jantana

0
    0
    0
    มีครับถอดออกรถผมใส่ไม่ได้ รถพี่เครื่องคาร์บู หรือหัวฉีดครับ

10. คารบูคับ

11. KObdet Jantana

0
    0
    0
    จบเบยครับ ผมก็คาร์บูใส่ไม่ได้ ต้องแปลงเอา

12. ทำไมอะคับ

13. KObdet Jantana

0
    0
    0
    ท่อผมในรูปปาก 3 นิ้ว ปากคาร์บูประมาณ 2.5 แล้วขอบปากคาร์บูมันสั้นมากใส่ท่อยางรัดด้วยเข็มขัดไม่ได้ รัดแล้วหลุด

14. ของผมมันมีไอนี่บนปากคารบูอะคับ

15. KObdet Jantana

0
    0
    0
    จะใช้ยางรัดได้รึป่าวนะ รถผมใช้น้ำมันอยู่ ยังไม่ติดแก๊ส ต้องถามผู้รู้แล้วแหละพี่ว่าใส่ได้มั้ย

16. สงสัยต้องสั่งทำใหม่แว้ว

17. KObdet Jantana

0
    0
    0
    ค้าบบ ผมซื้อมาพลาด

คาร์บูมันมีสายแวคกั่บแถวๆท่ออากาศด้วยนะครับ ผมไม่แน่ใจว่ามันจะแปลงได้ไหม? ปล.เครื่องคาร์บูใครไล่สายแวคกั่มเปนบ้าง?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้