รบกวนสอบถามผู้รู้เรื่องโคมไฟตัดหมอกหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย rekamyalp, 6 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rekamyalp

rekamyalp New Member Member

4
    0
    0
    รบกวนสอบถามผู้รู้เรื่องโคมไฟตัดหมอกหน่อยครับว่า
    1. มีขายแบบที่เป็นโคมสีส้มเลยหรือเปล่า หรือว่าโคมขาวแล้วมาติดฟิล์มสีส้มเอา
    2. ถ้ามีราคาตลาดเท่าไหร่
    3. ร้านแต่งหล่ออยู่ตรงไหนผมอยู่แถวรังสิตครับ

ปล. CIVIC ตาเหยี่ยวครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบ:):):)

2. RITHM

RITHM New Member Member

52
    6
    0
    1. มีขายแบบที่เป็นโคมสีส้มเลยหรือเปล่า หรือว่าโคมขาวแล้วมาติดฟิล์มสีส้มเอ
    ถ้าของแท้จะเป็นโคมขาวครับ ส่วนของก็อปส่วนใหญ่ก็จะเป็นสีขาวเหมือนกัน(สีอื่นยังไม่เคยเห็น)

2. ถ้ามีราคาตลาดเท่าไหร่
    ของแท้น่าจะประมาณ 5000+ ส่วนของก็อปมีหลายเกรด ตั้งแต่ 1600 จนถึง 3000 บาท

3. ร้านแต่งหล่ออยู่ตรงไหนผมอยู่แถวรังสิตครับ

ของแท้ก็ลองติดต่อที่ศูนย์ หรือ คุณเ Bird ดูครับ(ราคาถูกกว่าศูนย์) ส่วนของก็อป แถวนั้นก็ดูที่ตลาดพูนทรัพย์น่าจะมี

3. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ซื้ อ โ ค ม ก๊ อ ป เ ก ร ด a ม า ดี ก ว่ า มั้ ย คั บ

ม า พ้ น สี จ ะ เ นี ย น ก ว่ า ส ติ ก เ ก อ ร์ น ะ คั บ

แ ต ก ก็ ไ ม่ เ สี ย ด้ า ย เ ท่ า ข อ ง แ ท้ น ะ คั บ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้