มีใครเคยเปลี่ยนวาวล์น้ำ Nv กระบะเครื่องคาร์บู GA16 ไหมครับไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เที่ยวตามใจ ไปตามฝัน, 9 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครเคยเปลี่ยนวาวล์น้ำ Nv กระบะเครื่องคาร์บู GA16 ไหมครับไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ แล้วถ้าเปลี่ยนวาวล์น้ำ ปั๊มน้ำ นี่ควรจะเปลี่ยนพร้อมกันเลยไหม ครับ

1. ผมถอดออกนะครับ วาวน้ำอ่ะครับ

2. 700ร้อยเปี่ยนเองครับ

3. ยกปั้มเลย

4. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    700พร้อมใส่ครับร้านหม้อน้ำทั่วไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้