เครียดกันไหมครับได้รถมาราคาถูก ดูแต่เครื่องกับช่วงล่างใช้ได้...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ธนากร คงถาวร, 5 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เครียดกันไหมครับได้รถมาราคาถูก ดูแต่เครื่องกับช่วงล่างใช้ได้ แต่ยิบย่อยที่ไม่ได้เช็คไม่ได้ดูนี่สิพาเจ็บตัวจริงๆ หงุดหงิดๆ

1. ยังไงก็เป็นของเราคัฟ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    รถเก่าก็ต้องทำใจละคับ

3. ทำมะดาครับมือ2ของผมค่อยๆทำหลายตังแล้วครับ

4. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    รถมือสองมือสามต้องดูให้ระเอียดและอย่าใจร้อน ต้องคิดว่าไม่ได้มีคันเดียว

5. ไม่ทันแระครับพี่เอ แต่ก็รักน้ะคันนี้ รถคันแรก เอามาชมาแลกยังไม่เอาเลย คริๆ

6. แรงมั่ยอายใคร

7. ไม่กล้าอ่ะครับ ของผมเป็นตัวกะบะ 120-130 เหมือนจะวืบๆ แต่ยังไม่ได้ใส่พวกค้ำโช๊ค กันโครงเลย แฟนว่าอุปกรณ์สิ้นเปลือง ไปช้าไปไวก็ถึงเหมือนกัน T-T"

8. ผมก็ขับแค่80เองถนอมไว้ใช้นานดีฝ่า

9. ครับผม เอาไปลองๆครับ ปกติในเมืองไม่เกิน60ครับ ผมหัดขับ อิอิอิ

10. พาไปปานกลางพอครับ อันตรายขับรถสมัยนี้ -_-"

11. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เปลี่ยนยางให้หน้ากว้างขึ้นหรือโหลดลงจะช่วยให้เกาะถนนดีขึ้นนะคับ

12. ครับพี่เอ ชุดนึงหลายพันไหมครับสปิงโหลด 4ล้อเลย

13. Kritsada Soison

Kritsada Soison Guest

0
    0
    0
    แบบนี้เลยครับ ปึ้กๆ อิอิอิ

14. มันคืออะไรอ่ะครับ กันโคลงเหรอครับ

15. แรก ๆ ก็หงุดหงิดเหมือนกันกับโน้นนี่นั่น แต่พอแก้ให้หายก็สบายขึ้นเยอะ

16. Kritsada Soison

0
    0
    0
    ค้ำกะบะแบบขำๆครับ

17. Kritsada Soison

0
    0
    0
    ค้ำกะบะแบบขำๆครับ

18. ผู้จัดการบ้านจะปิดงบแล้วเศร้าเลย รอหาที่ทำสี กับเบาะที่พี่แจ๊คมาก็ปิดงบแล้ว ยิบย่อยอื่นๆค่อยเก็บตังค์หาทำเอาครับ

19. สีถ้ามันยังไม่น่าเกลียดมากก็เก็บงบไว้เก็บรายละเอียดอื่นก่อนดีกว่า

20. มันแตกเยอะอ่ะครับคุณพลอยมีร่อนด้วย

21. พอจะทราบราคาคร่าวๆไหมครับ เราะเก่าออกทำใหม่เลยประมาณเท่าไหร่ได้ครับ ของเดิมหนาเตอะเลย

22. งั้นก็ทำไปเลย

ครับผมขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้