โดนอันนี้เข้าไปสัมผัสใหม่แห่งการเข้าเกียร์เลยครับ เข้ายากม๊ากกกกก...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 28 ธันวาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    โดนอันนี้เข้าไปสัมผัสใหม่แห่งการเข้าเกียร์เลยครับ เข้ายากม๊ากกกกก ถ่ายเสร็จขับออกมาเข้า 3 กับ 5 ไม่ได้ต้องจอดซักพักแล้วค่อยๆไล่เข้าทีละเกียร์

1. Kiez Samanthai

Kiez Samanthai Guest

0
    0
    0
    บอกแล้ว ให้ใช้วาโวลีน

ถ้าเป็นน้ำมันเกียร์ผมใช้เวลลอยครับ 3ถึง5แบบไม่ต้องมาไล่เลยครับ หน้าตึงตลอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้