พี่ๆครับ รบกวนถามสักนิดครับ ผมขับ u13อยู่ถ้าจะแปลงเบรคมาใส่ gts r34...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Natthapol Thipanad, 6 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับ รบกวนถามสักนิดครับ ผมขับ u13อยู่ถ้าจะแปลงเบรคมาใส่ gts r34 นี่ต้องเปลี่ยนหม้อลมไหมครับ รบกวนผู้รู้ตอบผมทีครับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    หม้อลมยังไม่ต้องเปลี่ยยก็ได้ครับ ตัวที่น่าจะเปลี่ยนคืแมาปั๊มเบรคมากกว่าครับถ้าเปลี่ยนเบรคแล้ว แป้น/feeling มันลึกหรือหยุ่นเกินไป อ่ะครับ

2. ปั้มเบรคนี่คือตัวที่อยู่ติดกะหม้อลมใช่ไหมครับ

3. ตัวนี้หรอคับ

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ครับ ใช่ครับ คือตัวที่มีกระปุกเติมน้ำมันเบรคต่ออยู่ข้างบนนั่นแหละครับ แม่ปั๊มเบรคบน

โอเคคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้