วันเสาร์ ที่ 9 -1-59 นี้ตรงกับวันเด็ก และเป็นงานมิตติ้งปีใหม่ประจำปีของสมาชิกชาว...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 7 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    วันเสาร์ ที่ 9 -1-59 นี้ตรงกับวันเด็ก และเป็นงานมิตติ้งปีใหม่ประจำปีของสมาชิกชาว bluebird club ที่จัดกิจกรรมพบปะสังสรรค์ กันมาเป็นปีที่ 17 แล้ว มิตติ้งใหญ่นี้ จัดขึ้นที่ ขวัญนครรีสอร์ท นครนายก สมาชิกแฟนเพจ ท่านใดผ่านมาแวะเวียนมาร่วมทานอาหารกันได้นะครับ กติกาที่จัดเป็นประจำ คือ 1ครอบครัว 1เมนู และของขวัญจับฉลาก ปีใหม่ ชาย500 หญิง 500 บาท ถ้าว่างเรียนเชิญนะครับ ขอบคุณครับ

แล้วฉันจะตามไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้