ถ้าจะขาย25,000จะแพงไปมั้ยคับ ขอค่าเครื่องคืน แค่นั้น qg1.8

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย แป๊ะ ยิ้มยิ้ม, 10 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ้าจะขาย25,000จะแพงไปมั้ยคับ ขอค่าเครื่องคืน แค่นั้น qg1.8

1. Ekkaman Chuathai

Ekkaman Chuathai Guest

0
    0
    0
  2. ผมจำคันนี่ได้ รถเก่ารุ่นน้องผมชื่อต้น จำได้ ราคาน่าเอาไปปั้นต่อ

3. เพื่อนผมเอง. เอาจากมันมา เปลี่ยนเครื่องจอดอย่างเลย ไม่ไหวปั่นพี่

4. ราคาน่ารักมาก

5. Rtaf Ole

Rtaf Ole Guest

0
    0
    0
    รถขับได้มั่ย

6. ได้คับ เครื่องยังปึ๊กพึ่งวางมา แต่จอดอย่างเดว ได้แค่สตาดเฉยๆ

7. จะแยกอะไหล่ ก้ไม่ไหวถอดคับ

8. Boom Anusorn

Boom Anusorn Guest

0
    0
    0
    ขอเบอรหน่อยรับ

9. Boom Anusorn

Boom Anusorn Guest

0
    0
    0
    สนใจครับอยุ่แถวไหนครับ

10. 099-190-9723 โทมาได้น่ะคับ

11. Aung Naja

Aung Naja Guest

0
    0
    0
    เบาะขายปะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้