แนะนำร้านซ่อมแอร์หน่อยคาบบบบ...

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย POP1976, 7 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. POP1976

POP1976 New Member Member

35
    0
    0
    ใครมีร้านซ่อมแอร์แนะนำแถวเกษตร เสนา รามอินทรา บ้างครับ
    เคยไปทำที่ช่างแอร์ตัวจริง งานดี ราคาดีครับ
    แต่ไกลมาก ๆ คิวยาวมาก ๆ
    เลยถามเพื่อน ๆ ว่า มีร้านแอร์ที่ดี ๆ ราคาดี ๆ แถวบ้านผม แนะนำไหมครับ ขอเบอร์โทรด้วยนะครับ ถ้ามี...

ขอบคุณครับ

2. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ร้านนี้พี่ทำแล้วจบ ป๊อบ 081-5657940 ชื่อพี่หน่อย อยู่หน้าซอยวัชระพล

3. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ผมทำที่ร้านเฟืองทอง ใกล้วงเวียนหลักสี่ครับ ถ้ามาจากสะพานใหม่อยู่ก่อนถึงโลตัสครับ

ทำมาหลายครั้งก็จบทุกครั้งนะครับ

ยังไงลองดูครับ

4. banknaughty

banknaughty New Member Member

8
    0
    0
    อิอิ ทำแล้วจบเด๋วผมไปทำมั้ง พี่ เมื่อไหรจะไปเที่ยวกันละ ตูดเป็ดสิ้นปีมาเอาเลยนะจะไป....แล้ว

5. MaRDi_CLuB

MaRDi_CLuB New Member Member

56
    5
    0
    พี่ครับแล้วไปทำที่ ช่างแอร์ตัวจริงแล้วไม่จบหรือครับ คือกำลังว่าจะไปทำพอดี แล้วเติมน้ำยาแอร์ หาจุดรั่ว เปลี่ยนพวกยางโอริงตรงข้อต่อต่างๆมันประมาณเท่าไรครับ กะว่าทำใช้ไปก่อนให้มันพอสู้แดดได้ก็พอ มีที่ไหนถูกๆแนะนำไหมครับ

6. POP1976

POP1976 New Member Member

35
    0
    0
    คือว่าไปทำช่างแอร์ตัวจริงแล้ว เค้าหาจุดที่ซึมไม่เจอครับ
    แล้วก้อคิวยาววววววว มาก ๆ เกรงใจคนอื่นที่รอครับ เพราะรถเรา เติมน้ำยาก้อเย็น แต่เย็นได้ เดือนเดียว แล้วก้อช่างแอร์ตัวจริง แกอยู่ไกลครับ ค่าทางด่วน ค่าน้ำมัน ไป-มา หลาย ๆ ครั้ง ไม่ไหวครับ เลยหาร้านแถวบ้าน ฝีมือดี ๆ ดีกว่า แพงกว่าแต่ใกล้ ๆ มีปัญหาไปหาได้เลย ไม่ต้องนัดและต่อคิวครับ

พี่เก่งขอบคุณครับ แกฝีมือดีเหมือนกันนะ เมื่อวาน เปลี่ยนโอริงทุกตัว อัดน้ำยาใหม่ โดนไป 1400 ครับ
    รับประกัน 6 เดือน ถ้ารั่วเอากลับไปทำได้อีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้