ราคาอะไหล่่ + ค่าแรง ok ไหมครับพอดีเอาไปซ่อมมา คอมเมนที่ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Teerapong Neapradit, 10 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ราคาอะไหล่่ + ค่าแรง ok ไหมครับพอดีเอาไปซ่อมมา คอมเมนที่ครับ

1. จำนวนอะไหล่อย่างละ 2 ตัวครับ

2. ถูกกว่าที่ผมไปซ่อมมาอีกครับ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ต้องดูว่าอะไหล่ยี้ห้อไรด้วยคับ

4. ตองห้าครับ

5. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ไม่แพงคับถ้าตองห้า

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    รายการบนสุดอะไรคับ

7. ซ่อมเพลา

8. ที่เอาไปซ่อมเพราะตัวรถวิ่งแล้วมีเสียวเวลาเลี้ยวกับเวาลาขึ้นลูกระนาทหรือถนนขลุขละก็จะดังรถใช้งานอย่างเดียวไม่เคยซ่อมเลยของพ่อครับ

9. เลยเอามาซ่อมใช่เองแต่ดูแล้วยังมีอีกหลายจุด โช็คก็รั่ง ต้องอัดใหม่ คันเร่งจมต้องเหยีบลึกถึงจะเร่ง ยางนอกแตกเป็นเส้นสี่ล้อม แต่ดีที่แอรืยังเย็น แต่ก็ว่าจะล่างแอร์ด้วยครับ

10. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    รวมแล้วให้ผ่านคับ

11. ok แสดงว่าร้านนี้พอใช้ได้

12. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    คันเร่งตั่งได้โช้คอัดได้ เปลียนเก่ายุ่นได้ เปลี่ยรของใหม่ได้ แล้วแต่งบ

13. เราตั้งเองได้ใช่ไหมครับคันเร่ง

14. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    หายางมาก่อนเลยคับน่ากลัวสุดเเล้ว

15. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  16. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ตัวนี้คับ

17. หมุนแบบจักรยานได้เลยใช่ไหมครับ

18. แบบตั้งเบรคจักรยาน

19. ราคามาตรฐานครับ ไม่โดนฟัน

20. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    อย่ืาลืมไปตั้งศูนย์ถ่วงล้อด้วยนะครับ

ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้