ถ้าเปลี่ยนอันนี้ เท่าไหร่ค่ะ เยิ้มเลย(ไฟท้าย) T_T

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ครูมด ฮุฮุฮุ, 12 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ้าเปลี่ยนอันนี้ เท่าไหร่ค่ะ เยิ้มเลย(ไฟท้าย) T_T

1. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    ไฟมันค้าง ทำให้มันร้อนจนเปื่อยเหรอครับ / เคยซื้อมาไม่แพง หลักสิบ

2. มันคือ อะไร คับ

3. ค่ะ...พอทราบไหมค่ะว่า เป็นสาเหตุจากอะไร ปิดสวิตท์ ถอดกุญแจแล้ว ก็ยังติดอยู่ค่ะ

4. ไฟท้าย...ค่ะ

5. ไฟท้ายหรือไฟเบรคครับ

6. ท้ายค่ะ...(อันบนสุด)

7. มีสายไฟกี่เส้นครับตัวนี้

8. ถ้าสามน่าจะเป็นไฟเบรคนะครับที่ติด

9. ขั่วตัวนี้ไฟท้ายกะไฟเบรคยุในหลอดเดียวกัน

10. รองดูที่ขาเหยีบเบรคดูครับจะมีสวิทเบรคยุตัวนึงน่าจะเสียทำให้ไฟติดตลอดและทำให้ขั่วละลาย

11. เพราะไฟเบรคมันจะร้อนกว่าไฟท้ายครับ

12. ขอบคุณค่ะ... ^_^... พรุ่งนี้จะได้บอกช่างถูก

13. ดีใจที่ได้อยู่คลับนี้...มีพี่ๆให้คำแนะนำเสมอ...ขอบคุณค่ะ

14. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    มาๆมีเยอะแจกฟรี

15. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ของเทียมจะทนร้อนไม่ดี ใช้ของแท้เถอะครับ

16. จิงมั้ยค่ะ...ให้ฟรี...อย่าให้ความหวังแล้วจากไปนะ...^_^

17. Jacky Jdm

0
    0
    0
  18. เห่อๆ ว่างัยป๋าแจ็ค

19. Jacky Jdm

0
    0
    0
    มีทั้งขั่ว ทั้งบูทลองสวิทแป้นเหยียบเลย วางชื่อที่อยู่มาเลย เดี๋ยวส่งไปให้

20. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เรื่องเล็กแค่นี้ ^_^

21. หนุ่มหล่อมักจะใจดีครับ โปรดเลือก ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ ครับ ^_^

22. Jacky Jdm

0
    0
    0
    รอไปรษณีย์เปิดทำการ ก่อนนะ

23. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ไม่เอาการรถไฟนะ ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้