สายพันธุ์เดียวกันแต่เอ่ะเปิดโปรงไว้เลยแว่ะถามดู อิอิ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปาลิตา มงคล, 14 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สายพันธุ์เดียวกันแต่เอ่ะเปิดโปรงไว้เลยแว่ะถามดู อิอิ

1. น้ำใจงาม

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ได้สมาชิกเพิ่ม

3. อิอิชวนเข้ากลุ่มล่ะ

4. แล้วตกลงเปนไรครับ

5. ระบบแกสมีปัญหาคับแกสตัดวิ่งน้ำมันน้ำมันหมดไม่รู้ว่าแกส ตัด

6. แก้เสร็จบอกเนี้ยพี่ผมยุกลุ่มนี้ ชี้ไปที่กระจกรถ อิอิ

7. หล่อเรย!!!! ^^

8. แล้วไงต่อ ๆ อยากรู้ ๆ ^^

9. ใจพี่หล่อม๊วก...

10. เท่าที่คุยกันคันนี้วิ่งสามสูบมานานล่ะครับเพิ่งเปลี่ยนสายหัวเทียนไปนึงสายตอนนี้วิ่งสี่สูบล่ะรถ ผู้หญิงด้วย แก้เบื่องต้น พาไปซื้อน้ำมันแล้วเติมใหม่เสร็จก็แยกกันครับ รถเยอะด้วย สายเอเชีย 2

11. Tony Homa

Tony Homa Guest

0
    0
    0
    ดีครับ..สุดยอด มีน้ำใจ (NV เพชรคีรี)

12. ถึงจะเปนกระบะคันเล็กแต่ใจใหญ่นะนาย (^0^)

13. สวดยอดท่านพี่

14. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    น้ำใจงาม รูปงาม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้