รถติดมาก ยังไม่ถึงบ้านเลย ดึกแล้วด้วย ฝนตก มีอุบัติเหตุตลอดทาง ขับจากลพบุรี -กทม....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Thamrong Chanchayvirakun, 13 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รถติดมาก ยังไม่ถึงบ้านเลย ดึกแล้วด้วย ฝนตก มีอุบัติเหตุตลอดทาง ขับจากลพบุรี -กทม. ใช้เวลาเกือบ3ชั่วโมงครึ่งแน่ะ

1. เดินทางปลอดภัยค่ะ

2. Austin Mini

Austin Mini Guest

0
    0
    0
    ใจเย็นๆ เดินทางปลอดภัยนะครับ

3. ใจเย็นๆครับผมเพิ่งกลับมาจากกทมครับอย่าเข้าทางด่วนนะครับติดมากๆจากด่นเก็บเงินยันบางประอินเลยครับ

4. วังน้อยหนองแคหินกองติดตลอดเลยมีทางเลี่ยงๆเลยนะครับ

5. ขอบคุณครับ..ค่อยๆขับครับ ผมวิ่งสายเอเชียครับ ติดอุบัติเหตุด้วย ขับรถถึงบ้านโดยสวีสดิภาพนัคร้าฟ

6. ไม่น่าเชื่อเลยนะครับว่า แค่ ช่วงฝนตกตอนเย็น รถจะชนกันเป็นระยะๆ ถึง 10 คัน

7. ต่างคนต่างรีบ

8. Tony Homa

Tony Homa Guest

0
    0
    0
    เดินทางปลอดภัยนะครับ..ใจเย็นๆ วันนี้ถึงบ้านแน่นอน ปลอดภัยไว้ก่อนครับ (NV เพชรคีรี)

9. เดินทางปลอดภัยดีกว่าครับ ติดหน่อยช่างมันน

10. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    อารมณ์ตัวหลักครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้