งานเข้าชุด 2 เกจ์ความร้อนยังไม่ลงตัว มาเรื่องแอร์อีกแล้ว แอร์ตัดบ่อยมากๆ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ธนากร คงถาวร, 12 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    งานเข้าชุด 2 เกจ์ความร้อนยังไม่ลงตัว มาเรื่องแอร์อีกแล้ว แอร์ตัดบ่อยมากๆ ใครพอทราบสาเหตุบ้างครับเพิ่งเติมน้ำยาแอร์ไปครับ

1. Kritsakorn In

Kritsakorn In Guest

0
    0
    0
    เทอโมสตัสเสียรึปล่าวครับ เคยเป็นเหมือนกันครับอาการนี้

2. พรุ่งนี้จะลองเอาไปเช็คครับผม

3. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ร้านแอร์ เปลี่ยนเลยครับโทโมสตัส ไม่เกิน200

วันนี้ แอร์ไม่ทำงานเลยครับโดนคอยล์ไหม่ครับอัดน้ำยาใหม่ไป 1000 จะให้เช็คเทอโมเพิ่งเขาว่าไม่พังเลยงง รอเวลาอีกทีถ้ามีอาการอีกคงย้ายร้านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้