รบกวนพี่ช่วยหา เครื่อง b16a เทคใหญ่ แคมคู่เกียร์ MT

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย boy_EG, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy_EG

boy_EG New Member Member

8
    0
    0
    รบกวนพี่ๆ ในคลับ ช่วยหาเครื่อง b16a เทคใหญ่ แคมคู่เกียร์ MT

ใครขายช่วยโพส์หน่อยคับต้องการ

ราคาสู้ เติมที่ คับ

[email protected] รบกวนด้วยคับ

ปล. อยากได้สภาพดี ของครบ

2. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    ข้างบนไงครับที่ขายของอ่ะ ของคุณแบงค์ spoon zaa มีเยอะ

3. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    K'Bank Spoon Zaa krub

4. แบงค์ spoonzaa ด้วยอีกคนคับ ฮิฮิ
    เบอร์เนี้ย>>> 081-733-7141 แถวปากน้ำอ่ะ

5. boy_EG

boy_EG New Member Member

8
    0
    0
    คอบคุง พี่ๆ ทุกท่านมากกกกกค้าบบบบ

ได้แล้วค้าบบบบ ตกลงที่ของคุณแบงค์คับ

ตอนนี้เหลือแค่เงินเดือน เดือนนี้ออก ก็จะไปเอาเครื่องที่บ้านพี่เค้าคับ

พี่แบงค์ เก็บไว้ให้ด้วยนะค้าบ ไม่เกิน 1 - 2 อาทิตย์ จะไปเอาที่บ้านค้าบบบ

หุหุหุหุ

ยินดีด้วยครับผม
    แล้วก็จะมีเทค แว๊ดๆๆ เพิ่มบนถนนอีกคัน
    ยังไงเครื่องแรงแล้วอย่าลืมทำช่วงล่างด้วยล่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้